ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แหวนนาคสมพงษ์ <<

[คัดลอกลิงก์]
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-22 21:27
ใช่รึ...เมื่อก่อนเห็นยืม   ขุนแผนหลังม้า....ไปกาทืบให้ส ...

ไม่ใช่เสี่ยต้อยโดนน้อง.....
แหวนครับ แหวนครับ
กระทู้แหวนครับ

ชวนออกนอกเรื่อง ออกไปทางคลองมหาสวัสดิ์ตลอด
ใกล้ทะเลไปเรื่อยๆ
ผมเอาแหวนวงนี้ไปโชว์เพื่อนที่ทำงาน แต่เพื่อนเขาบอกว่าของหายากอย่างนี้จะให้ดีต้องเอาไปถามเว็บบ้านจอมพระดู ความรู้เยอะไม่มีกั๊ก จะได้กระจ่างซะที เลยรบกวนพี่ๆ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับเพิ่งแกะออกจากเลี่ยม วงนี้ควรสวมนิ้วไหมครับ หรือหากไม่แน่ใจผมก็ตั้งใจจะนำไปบรรจุลงเสาเอกบ้านญาติวันเสาร์นี้ครับผม

รบกวนด้วยนะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวมนิ้วไหนก็ได้คับที่ถูกโฉลดกับเรา  เป็นของดีที่หาได้ยากมาก  เน้นเรื่องเมตตา หนุนดวงผู้อาราธนาสวมใส่  หากวงใหญ่กว่านิ้วจะสวมได้ ก็เลี่ยมบรรจุเส้นผมและเล็บของเราไว้  จะช่วยหนุนดวงให้ไม่ตกตำ่คับ  หากสวมนิ้วได้ก็จะดี
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-31 14:57
สวมนิ้วไหนก็ได้คับที่ถูกโฉลดกับเรา  เป็นของดีที่หาไ ...

ขอบพระคุณมากครับพี touch-578 วงนี้ผมได้มานานแล้วครับจากพี่ท่านหนึ่งให้มาเป็นของขวัญวันเกิดเมื่อหลายปีก่อน เดี๋ยวผมจะนำไปทำตามพี่ที่แนะนำผมนะครับ ดีใจสุดๆ เลยที่เป็นของหายาก ขอบคุณมากครับ
Saneh ตอบกลับเมื่อ 2014-7-31 15:13
ขอบพระคุณมากครับพี touch-578 วงนี้ผมได้มานานแล้วครับจา ...

ยินดีด้วยนะครับ ของหายากมากๆ เลี่ยมใส่ผม ใส่เล็บ คล้องไว้บูชากับตัวเลยครับ เยี่ยมๆๆๆ
หนึ่งในสุดยอดหายาก อยากได้ๆๆๆยุบหนอพองหนอ
ขอบคุณมากนะคับ พี่ๆทุกคน ดีใจมากๆ เลย
งามหลายยย
สวยที่สุดเลยครับ.  อยากได้ๆๆๆๆอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้