ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กล้ารึป่าว เอารูปสิบปีที่แล้วมาโชว์กันหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
AmAm ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 22:44
ไปเรียนร้องเพลงอยู่ 2 ปีค่ะ มิได้อยู่ในส่วนของพนักง ...

ว่าที่นักร้องด้วยนะนี่....เมื่อไร ออกเทป บอกนะ ....สมัยนี้นี้เค้า up youTube ก็ดังได้นะ !
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-2 23:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 22:50
WoW

มาร้องที่สำนักบ้างซิ

No No No
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-2 23:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 22:56
ว่าที่นักร้องด้วยนะนี่....เมื่อไร ออกเทป บอกนะ ....สมั ...

เป็นอดีตไปแล้วคร้า... หมดวัยแล้วคร้า
อีกซักนิส ภาพที่แทบจะหายไปจากความทรงจำ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 22:23
น้องแอม ปี 46 นี่ก้าวเข้าไปตากแอร์ใน RS เหรอคับ

เจอเจ ...

2546 ผมยังเรียนไม่จบเลย จะไปอยู่ RS ได้ยังไง
AmAm ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 22:44
ไปเรียนร้องเพลงอยู่ 2 ปีค่ะ มิได้อยู่ในส่วนของพนักง ...

อยากฟังเสียงอ่ะ ขอเดโมหน่อย
สมัยเรียนม.ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ย้อนไปหลายสิบปีนะ

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้