ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> 13 เกมส์อาถรรพ์ พิชิตรางวัลเล็กๆสุดพิเศษจากอาจารย์สรายุทธ <<

[คัดลอกลิงก์]
ข้อ6
ตอบ3มีคนแอบนำนำ้มันพรายไปผสม
ครับ
ยังคงเหมือนเดิม 0 คะแนน.....คำถามที่ 6 ขอตอบ 6. หลวงปู่ท่านว่าแรงเกินที่คนจะใช้ได้....จะผิดอีกไหม?นี่
ข้อ6 ตอบข้อ1ครับ
ข้อ6 ตอบข้อ1 ครับ
ข้อที่6 ตอบข้อ1. หุงผิดฤกษ์ ครับ
คำถามข้อที่ 6

เมื่อครั้นก่อนจะถึงพิธีชัยมหานาถ....หลวงปู่ชื่นท่านหุงสีผึ้งครั้งสุดท้ายอยู่หนึ่งหม้อ

...แต่มีเหตุบางประการ....ทำให้หลวงปู่สั่งให้นำไปทิ้ง

และ ไม่นำเข้าพิธีชัยมหานาถอย่างเด็ดขาด!!

ถามว่า...เพราะเหตุผลใด ??

่ตอบว่า
3. มีคนแอบเอาน้ำมันพรายไปผสม
คำถามข้อที่6 ตอบข้อ 4
5. เป็นบัญชาจากองค์พ่อศรีราชาเวท

""""เคยถามอาจารย์ แต่นานมากๆๆแล้วครับ อาจารย์บอกว่าไม่รู้สิ หลวงปู่บอกว่าไม่ดี

หลวงปู่ก็ไม่สนใจสี้ผึ้งชุดนี้เลย เสร็จพิธีก็ไม่รู้ว่าใครเอาไป.....

ตอบข้อ 4. มีคนแอบเอาผงกระดูกผีไปผสม
ตอบข้อ 3. มีคนแอบเอาน้ำมันพรายไปผสม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้