ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลวงปู่ชื่นก็แรงชัดเจน

[คัดลอกลิงก์]
แรงชัดเจน สาธุ
น่าจะมีรวบรวมบันทึกของอาจารย์บ้างจัง ของอาจารย์ก็แรงชัดเจนโดยเฉพาะ เพชรกลับ, องค์พ่อรุ่น2, พ่อปู่ศรีสุทธรรม, แสนตรีเวทย์ และพระราม ที่จอยชอบมากมาย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-14 19:34
น่าจะมีรวบรวมบันทึกของอาจารย์บ้างจัง ของอาจารย์ก็แ ...

อาจารย์ครับ ช่วยยึดของมาจอยด้วยครับ  เนื่องจากบอกว่าของแรงแต่ไม่พกนำไปใช้  ยึดพ่อปู่ศรีสุทธรรมกลับมาเลยครับ องค์บูชาที่นำไปตั้งเฉยๆ

แสดงความคิดเห็น

พี่อี๊ดกับพี่อาร์ทนี่คู่กัดกันเลยมะครับ  โพสต์ 2015-7-15 14:46
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-14 21:32
อาจารย์ครับ ช่วยยึดของมาจอยด้วยครับ  เนื่องจากบอกว ...

อี๊ดคิดร้ายกับผม เดี๋ยวหาของสะท้อน ให้สาวยึดของขลังให้หมด

แสดงความคิดเห็น

พี่อี๊ดกับพี่อาร์ทนี่คู่กัดกันเลยมะครับ  โพสต์ 2015-7-15 14:46
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanakorn1 เมื่อ 2015-7-15 16:33
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-15 00:09
อี๊ดคิดร้ายกับผม เดี๋ยวหาของสะท้อน ให้สาวยึดของขลังให้หมด

มีหลักฐานนะ อาร์ทได้ไป ยังไม่พกออกนอกบ้านเลย เนี่ยองค์นี้แหละ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-15 16:31
มีหลักฐานนะ อาร์ทได้ไป ยังไม่พกออกนอกบ้านเลย เนี่ยองค์นี้แหละ

ผมก้อลองมาเยอะนะ ......ตอนนี้ก้อหยุดอยู่ที่นี่........ ชีวิตเปลี่ยนไปเพราะหลวงปู่ชื่น ......มีเมตตามีบารมี.....
ยึดตะกรุด ฉีเทียนต้าเซิ่น  ของอาทมันดีกว่า   รับรองขออะไรม่าน   
ม่านห่ายหมดเลย
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-23 11:48
ยึดตะกรุด ฉีเทียนต้าเซิ่น  ของอาทมันดีกว่า   รับรองขออะไรม่าน   
ม่านห่ายหมดเลย

อ้าว เฮีย ไหงงั้น อย่าทำน้องเลย อันนั้นสูงเลิศ เลอค่า เป็นหนึ่งในที่สุดของน้องเลยนะนั่น ของคู่ชีวิต
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-23 22:28
อ้าว เฮีย ไหงงั้น อย่าทำน้องเลย อันนั้นสูงเลิศ เลอค ...

งั้นผมขอพระรามเนื้อชนวนได้ไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้