ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 12184
ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรุ่งนี้จะต้องไปชี้แจงข้อมูลผู้บังคับบัญชาระดับสูง ผมอาราธนาอะไรดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
พรุ่งนี้จะต้องไปชี้แจงข้อมูลให้ผู้บริหารครับ เป็นเรื่องสำคัญมาก ขอคำแนะนำจากพีๆ คศช. ครับ
นอกจากความมั่นใจแล้ว อาราธนาวัตถุมงคลชิ้นไหนดี ตอนนี้ผมมีวัตถุมงคลของหลวงปู่ ตามนี้ครับ

1. พระอาถรรพ์ธม
2. ดวงตาอาถรรพ์
3. ขุนแผนนาคเกี้ยว
4. ขุนแผนสะกดทัพ
5. ขุนแผนพรายกุมาร
6. ขุนแผนชมตลาด
7. พญานาคาอวตาร
8. ปรก 5 พลัง
9. สาริกาปากเหล็ก
10. สีผึ้งกาจับหลัก

ชุดประจำ คือ พระอาถรรพ์ธม + ขุนแผนนาคเกี้ยว + ขุนแผนชมตลาด ครับ

ขอบคุณครับ
ขุนแผนสะกดทัพ กับ สีผึ้งกาจับหลัก

ไม่รู้โดนใจหรือเปล่าน่ะครับ
ชุดประจำก็โอเคนะแต่ขอเปลี่ยนจากขุนแผนนาคเกี้ยวเป็นขุนแผนสะกดทัพแล้วเพิ่มสีผึ้งกาจับหลัก
ขุนแผนสะกดทัพ+สาริกาปากเหล็ก+สีผึ้งกาจับหลัก
อาถรรพ์ธมชิ้นเดียวก็เอาอยู่ครับ มั่นใจได้เลยครับว่าหลวงปู่อยู่กับเราเสมอ ^_^
เป็นกำลังใจให้นะครับ ลำดับความสำคัญในเรื่องที่จะพูดดีๆ ดูจังหวะที่เหมาะสม คิดทุกคำที่อยากพูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด^_^
ฉลุย ครับ
ขุนแผนสะกดทัพครับเป็นองค์หลักเลย ถ้าจะให้ดีภาวนาระลึกถึงหลวงปู่แล้วตัั้งจิตดีๆก่อนเข้าไปชี้แจงนะครับ

คาถาขุนแผนสะกดทัพ
ตั้งนะโม 3 จบ
อาถันโท โมสิตัง วะกะริงคะรัง อิสวาสุ อิอาถันโท โมสิตัง วะกะริงคะรัง สุสวาอิ (9 จบ)

ครอบทองคำ กรรมการ แท้ๆๆ
กรรมกรอย่างเราได้แต่มอง
เปลี่ยนนาคเกี้ยวกับชมตลาดเป็นสะกดทัพกับสาริกาปากเหล็ก เพิ่มสีผึ้งกาจับหลักครับ
พระอาถรรพ์ธม+ขุนแผนสะกดทัพ
อาถรรพ์ธม+ชมตลาด ตามด้วยสาริกาปากเหล็กและสีผึ้งกาจับหลัก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้