ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7775
ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว เสื้องานไหว้ครู 2557 10 ปี คศช.

[คัดลอกลิงก์]
เปิดให้จองแล้ว เสื้อที่ระลึกงานไหว้ครูปี 2557 10 ปี คศช.

ทศวรรษแห่งการรำลึกถึงการจากไปของบรมครูหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ สมญานาม "ราชาแห่งอาถรรพ์"

สีฟ้า สีประจำวันเกิดของหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ปลุกเสกในฤกษ์ราชาเพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ผู้สวมใส่

ราคาตัวละ 150 บาท ทุกไซด์ (S, M, L, XL) มีให้เลือกทั้งคอวีและคอกลม

ด่วน! มีจำนวนจำกัด จองได้แล้ววันนี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
พลาดได้อย่างไร....จอง 1 ตัว ( ไซย์ไหนไม่รู้เดี๋ยวค่อยไปเลือกดูอีกที ) ครับ เสาร์ที่21 จะไปรับพร้อมช่วยงานครับ ...ช่วงเย็นหลังรับลูกสาวกลับจากเรียนแล้วดังเช่นทุกปี....
size L,M อย่างละ1ตัวครับ คอกลม
ไซส์ m คอวี 1ตัวครับ
จองคอกลม size M หนึ่งตัว
จ่ายตังค์แล้วครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUD เมื่อ 2014-6-15 15:53

คอวี size L= 2 ตัว,M= 2 ตัวครับ
เบอร์ M หนึ่งตัวจ่ายตังค์แล้วครับ
จำได้ว่าเสื้อไหว้ครูปีแรก2553 เราใส่ size m
ต่อมาปี2554 size m  ก้อพอดี l  หลวมนิดๆ
และต่อมาปี2555 size l  เข้ารูปพอดี
และต่อมาอีกปี2556  size l เริ่มจะไม่พอดี
ปัจจุบันปี2557 เสื้อไหว้ครูปีนี้มาตราฐานใส่ size xl
สรุปเสื้อเขาทำเล็กลง หรือตัวเราพัฒนาขึ้น
ก็เลยรู้สึกงง5555
xl 1ตัว จ่ายตังเรียบร้อยแระก๊าบ

เด๋วดูยอดเผื่อสอยเสื้อเพิ่มอีกตัว
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-16 11:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
M 1 ตัว L 2 ตัว รวมเป็น 3 ตัว จ่ายเงินเรียบร้อยแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้