ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วิธีปัดทองง่ายๆสไตล์...นายภู

[คัดลอกลิงก์]
สวยงามมากเลยครับ แต่เฟล็กนี่ไม่ใช่ขี้ผึ้งใช่ไหมครับ บอกที่ร้านว่าเฟล็กได้เลยใช่ไหมครับ กลัวอธิบายไม่ถูก
เฟล็กคือ สีประเภทหนึ่งอะครับ
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-5-8 09:51
เฟล็กคือ สีประเภทหนึ่งอะครับ

เฟล็กซื้อที่ร้านเครื่องเขียน  หรือว่าร้านขายของพระก็มีครับ ว่าจะไปเดินเสาชิงช้า เผื่อร้านแถวนั้นมีเฟล็ก ก็จะได้ซื้อมาเลย
AUD ตอบกลับเมื่อ 2013-5-7 21:48
เอาเลยครับพี่

สงสัยต้องลององค์ใหญ่เนื้อโลหะก่อนละครับ เผื่อพลาดไปยังพอจะแก้ไขได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้