ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กำหนดการงานไหว้ครูปี2557

[คัดลอกลิงก์]
รับทราบ!!!!  พร้อมละครับ นับถอยหลังรอเลยยยย
จริงๆๆต้องไปรายงานตัวตั้งแต่วันที่ 21 น่ะครับ

14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-9 22:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่21มิ.ย.57 ขอแรงพี่น้องทุกท่านค่ะ
พร้อมครับ
ปีนี้ผมไปครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-10 06:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Guinanga ตอบกลับเมื่อ 2014-6-9 23:22
ปีนี้ผมไปครับ

ด้วยความยินดีค่ะ
Nujeab

ทศวรรษแห่งการรำลึกถึงการจากไปของบรมครูหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ สมญานาม "ราชาแห่งอาถรรพ์"

มารำลึกถึงพระคุณครูบาอาจารย์ โอกาสอันเป็นมงคลแก่ชีวิตครับ ขอเรียนเชิญทุกท่านครับ

ไปไม่ได้เลย โรงเรียนมีกิจกรรมเข้าค่ายพุทธบุตร 21 -22 มิ.ย. พอดี
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-6-6 03:27
จริงๆๆต้องไปรายงานตัวตั้งแต่วันที่ 21 น่ะครับ

เสี่ยเมธา มาถึงกี่โมง ขอรับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้