ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาถรรพณ์ธมเนื้อธรรมดาครับ

[คัดลอกลิงก์]
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2014-6-6 14:45
จิงเหรอครับ... เอามาโชว์พี่ๆน้องๆหน่อยครับ    ...

หลายเที่ยวแล้วเด๋วจะเบื่อ^^
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-6-6 14:57
ขอเหตุผล หน่อยครับ

ตอบยากจังครับกัปตัน ถ้าเป็นเรื่องจับต้องได้ ก็คือรูปทรงอักขระยันต์ดูเข้มขลังมากตั้งแต่แรกเห็น
ถ้าเรื่องที่จับต้องไม่ได้ก็คือใส่ครั้งแรกเนื้ออัฐิธาตุ เล่นเอามึนหัวเลยครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-5-28 21:29
ชอบครับอาถรรพ์ธม^^

องค์อื่นๆๆไม่ชอบก็บอกน้องคนแรกน่ะ
เนื้อนี้ผมมีประสบการณ์ตรงเลยครับ... วันนั้นใจไม่ค่อยดีตอนจะเดีนทางกลับจากต่างแขวง เลยอาราธนาขึ้นคอเดี่ยวๆ เกิดเหตุการล้อหลังแซงล้อหน้า ด้วยความเร็วประมาณร้อย แต่ตัวรถไม่มีการเสียหลักใดๆ วิ่งตรงฉิว คล้ายๆยางแบนตอนวิ่งห้าหกสิบ...

ปล. ความเชื่อส่วนตัวนะครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-6-11 21:48
องค์อื่นๆๆไม่ชอบก็บอกน้องคนแรกน่ะ ...

หึหึหึ
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2014-6-12 16:17
เนื้อนี้ผมมีประสบการณ์ตรงเลยครับ... วันนั้นใจไม่ค่อย ...

อ่านกี่รอบก็ระทึกน่ะครับ..
เหมือนเคยเห็น ท่านนึงเอารูปหลวงปู่ชื่นติดไว้ด้านหลัง ผมว่าก็ดีนะ กำลังหาโอกาสทำอยู่
toywater ตอบกลับเมื่อ 2014-6-24 18:02
เหมือนเคยเห็น ท่านนึงเอารูปหลวงปู่ชื่นติดไว้ด้านหล ...

อย่าดีกว่า....
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-6-25 12:12
อย่าดีกว่า....

งั้นเอารูปหลวงปู่ อัดกรอบแยกต่างหากดีกว่า
toywater ตอบกลับเมื่อ 2014-6-25 19:31
งั้นเอารูปหลวงปู่ อัดกรอบแยกต่างหากดีกว่า ...

ใช่ครับ..อาจจะติดตะกรุดสาริกาคาบแก้วเพื่อความสวยงาม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้