ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตามคำสัญญา ครับ ขุนแผนชมตลาด ลป.ชื่น

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องเมตตาค้าขายสุดยอดครับ ยืนยันใช้ติดตัวทุกวัน บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-30 20:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
army2187 ตอบกลับเมื่อ 2014-5-30 15:55
เรื่องเมตตาค้าขายสุดยอดครับ ยืนยันใช้ติดตัวทุกวัน บ ...

สุดยอดมากๆครับ
ดีครับ
ขุนแผนชมตลาด ห้อยไปทำงานทีไร มีงานให้ทำล้นมือครับ หัวหน้าใหญ่สั่งงานผมข้ามหัวหัวหน้าผมตลอด จนหัวหน้าผมที่ตอนแรกตั้งแต่ผมเข้ามาแล้วคือเก็บงานไว้คนเดียว ไม่แชร์ไม่สั่งงาน ไม่บอกสอนงานอะไรเลย ชักไม่พอใจผมขึ้นทุกวัน  แต่ผมก็ไม่สนใจครับ เราไปทำงาน ทำงานหาเงินเลี้ยงปากท้อง ใครจะไม่พอใจที่เราทำงานข้ามหน้าข้ามตาก็ช่างเค้า  อดทนเอา สู้โว้ย
mobyg ตอบกลับเมื่อ 2014-5-31 16:54
ขุนแผนชมตลาด ห้อยไปทำงานทีไร มีงานให้ทำล้นมือครับ ห ...

ยินดีด้วยครับ

ศรัทธา มั่นคง มั่นใจ

จะนำพาชีวิตสู่ความสำเร็จครับ
มาแนวเดียวกับผมเลย มีเพื่อนแล้ว
armklugklig ตอบกลับเมื่อ 2014-5-26 11:16
ขุนแผนชมตลาด แรงมากเลยครับ  ผมเวียนหัวทั้งวันเลย  มี ...

นายเยี่ยมมาก
mobyg ตอบกลับเมื่อ 2014-5-31 16:54
ขุนแผนชมตลาด ห้อยไปทำงานทีไร มีงานให้ทำล้นมือครับ ห ...

และนายแน่มาก!!!

สู้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้