ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6917
ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอโชว์บ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย knussati เมื่อ 2014-5-20 12:05

พระอาถรรพ์ธม เนื้อมวลสารล้วน องค์นี้ห้อยเดี่ยวอยู่ครับ

พญานาคาอวตาร พระขุนแผนนาคเกี้ยว พระขุนแผนชมตลาด

ยังมีพระนาคปรก 5 พลัง กับ พระอาถรรพ์ธมเนื้ออังคารธาตุ ที่ยังไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้ครับ

กราบหลวงปู่ชื่นครับ

สวยทุกองค์ เลยครับ....กราบหลวงปู่ครับ สาธุ
เยี่ยมเลยครับ ค่อยๆเริ่มสะสม
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-20 14:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับผม ค่อยๆเริ่มสะสมครับ แต่วัตถุมงคลของหลวงปู่ เช่น พระผงอาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดิน พระขุนแผนน้ำผึ้ง หนุมาน ราคาก็ไปไกลจนตามไม่ไหวแล้วครับ ตอนนี้ก็พอจะมีแรงสะสมวัตถุมงคลที่อาจารย์จัดสร้างขึ้น

kit007 ตอบกลับเมื่อ 2014-5-20 13:42
เยี่ยมเลยครับ ค่อยๆเริ่มสะสม

คนอื่นเขาโชว์กัน พี่กิตไม่เห็นจะเอามาโชว์บ้างเลย
เยี่ยมๆๆๆๆๆ
น่านจิ พี่กิต โชว์....หน่อยครับ^^
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-5-20 18:12
คนอื่นเขาโชว์กัน พี่กิตไม่เห็นจะเอามาโชว์บ้างเลย {: ...

โชว์อยู่นานแล้วนะ มะรุมมะตุ้มตระกรุดทอง2ดอก
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2014-5-22 18:08
โชว์อยู่นานแล้วนะ มะรุมมะตุ้มตระกรุดทอง2ดอก
...

มีแค่นี้เองเหรอ โชว์อีกๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-5-23 10:01
มีแค่นี้เองเหรอ โชว์อีกๆ

รอพี่ทัชโชว์ก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้