ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 18981
ตอบกลับ: 57

>> พระผงเจ้าสัว <<

[คัดลอกลิงก์]

พระผงเจ้าสัว(มีกินมิรู้สิ้น)

พระผงเจ้าสัว(มีกินมิรู้สิ้น)
จัดสร้างใน รุ่นมหาเวทย์เมตตาอาถรรพ์ มีกินไม่รู้สิ้น (ซึ่งเป็นรุ่นสุดท้ายของหลวงปู่)
ด้านหลังประทับอักขระ 5 คำ คือ มี กิน มิ รู้ สิ้น และ " นะมี "

มวลสารจากพระเนื้อผงที่ชำรุด นำมาบดรวมกัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2021-9-19 15:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
>>>พระผงเจ้าสัว<<<
พระผงรุ่นมหาเวทย์เมตตาอาถรรพ์มีกินไม่รู้สิ้น ชื่ออันเป็นมงคลดี  เป็นพระผงรุ่นสุดท้ายของท่าน  จัดสร้างปี2545   หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ  เมตตาปลุกเสกให้อย่างดีเยี่ยม  พระเจ้าสัว รุ่น มีกินมิรู้สินรุ่นนี้หลวงปู่ทำพิธีปลุกเสกเดียว ที่กุฏิ พุทธคุณ เด่นทางโภคทรัพย์ อุดมโชคลาภ  ฝังตะกรุด นางพันธุรัต  เรียกโชคลาภด้านหลังประทับอักขระ 5 คำ คือ มี กิน มิ รู้ สิ้น และ " นะมี "
มวลสารจากพระเนื้อผงเก่าทั้งหมดของหลวงปู่ท่าน  ที่ชำรุด นำมาบดรวมกัน นำมากดพิมท์  พระผงเจ้าสัวประสบการณ์ ค้าขาย เมตตา หนุนดวงและ มีอานุภาพอิทธิคุณสูง ในด้านโชคลาภ  เรียกเงิน  เรียกทอง  ต่อผู้นำไปบูชา  เห็นผล  ได้ผลจริง แต่ผู้ครอบครองต้องต่อยอดด้วยการทำบุญเป็นเนื่องนิจ  เงินจะพูลทวีๆๆๆไม่จบ   รุ่นนี้เป็นที่น่าเล่นหาที่สุด  ในยุคข้าวยาก หมากแพ้นี้  รุ่นนี้ราคายังไม่แรง  พอจับต้องได้รีบ
หามาไว้ครอบครอง  หลายๆคนยังมองข้ามรุ่นนี้อยู่  และ ยังดีกว่าไปเสียเงินกับของเสริม  ของปลอมที่ใช้ไม่ได้ผลอีกเป็นไหนๆ  เหล่าสานุศิษย์   ที่รู้จะตามเก็บรุ่นนี้แบบเงียบๆ  เพราะหลวงปู่ท่านตั้งใจทำไว้ดีมากๆ
จำนวนการสร้าง
-เนื้อมวลสาร ปัดทอง  200องค์ (เนื้อมวลสาร)
-เนื้อน้ำตาลแดง  1,000องค์ (เนื้อพุทธคุณเก่าเดืมๆ)
-เนื้อดำ 1000องค์ (เนื้อผสมใบลาน)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2021-9-19 15:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พระผงเจ้าสัวเนื้อดำ

x
โพสต์ 2021-9-19 15:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย touch-578 เมื่อ 2022-1-26 19:13

ตะกรุดทองคำ  อยู่ในเนื้อไหน !!!!   ให้ทายยยยย
ขอเตือนไว้หน่อยนะคับ  มีพวกหัวใส เอาเนื้อแดง  มาปัดทองแล้วอ้างเนื้อมวลสาร
สังเกตุกันดีๆนะคับ  อีกอย่างคือ  บางองค์มีรู  แต่ไม่มีตะกรุด ระวังให้ดี!!!!

x
โพสต์ 2013-4-27 22:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลชิ้นนี้ราคาบูชาสบายกระเป๋าเด้อค๊าา
โพสต์ 2013-4-28 06:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-27 22:11
วัตถุมงคลชิ้นนี้ราคาบูชาสบายกระเป๋าเด้อค๊าา ...

ขอผ่อนสัก 6 เดือน ดอกเบี้ย 0 % ได้ปะ    อิอิ   รูปแบบสวยงามตามแบบฉบับเหรียญเจ้าสัว ด้านหลังยันต์อะไรครับ
โพสต์ 2013-7-8 08:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของดีที่พี่ๆ คศช. ไม่ควรจะพลาดเด็ดขาดครับ
โพสต์ 2013-7-9 16:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 10:01
สวยๆจ้า

เมื่อวันไหว้ครู เห็นตั้งให้บูชาด้วยครับ
ราคาก็สบายกระเป๋า วางไว้ใกล้ๆๆกับหนุมานเนื้อลองพิมพ์
โพสต์ 2013-7-9 16:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 16:07
เมื่อวันไหว้ครู เห็นตั้งให้บูชาด้วยครับ
ราคาก็สบาย ...

ไม่ทันดูทั้งคู่เลยครับ แหะ แหะ
โพสต์ 2013-7-9 16:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 16:14
ไม่ทันดูทั้งคู่เลยครับ แหะ แหะ

เอาน๋า...เดียวก็มีโอกาสอีกครับ
โพสต์ 2013-7-9 16:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคร้าบ
โพสต์ 2013-7-23 08:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 16:19
ขอบคุณคร้าบ

ตอนนี้มีโอกาสจองรูปหล่อพระเจ้าชัยวรมัน ชุดกรรมการ น่ะครับ
โพสต์ 2013-7-23 08:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-23 08:24
ตอนนี้มีโอกาสจองรูปหล่อพระเจ้าชัยวรมัน ชุดกรรมการ  ...

ไม่ยอมพลาดอยู่แล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้