ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาจารย์มอบให้เป็นขวัญกำลังใจครับ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-26 11:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เส้นสายลายยันต์ในตะกรุดค้ำดวง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
หนุมาน หาวเป็นดาวเป็นเดือน
อ๊ากก อยากได้วุ๊ย ตอนมีสิทธิก็หาเวลาเกิดไม่ได้ ตอนหาเจอก็ล่วงเลยมานานละ โอวววว
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-26 16:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-6-26 15:30
อ๊ากก อยากได้วุ๊ย ตอนมีสิทธิก็หาเวลาเกิดไม่ได้ ตอนห ...

ไม่แน่หรอกเมื่อถึงวันนั้นจะได้ดีใจสุดๆไง^^
ยันต์เฉพาะบุคคลอาจารย์ย่อมเลือกตามวันเดือนเกิดที่สำคัญตามความรู้สึกที่ได้รับ.....ผมก็ไม่รู้วันเดือนปีเกิดเหมือนกันเลยไม่กล้าขอให้อาจารย์ทำให้น่าจะมีทำตามบุคลิกเฉพาะตนบาง

สวยจริงครับ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-1 19:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แม่นางตะเคียน แกะจากไม้ตะเคียนแท้ๆ อายุร่วมเกือบ 700 ปี มีจำนวนไม่มาก(ไม่ถึง 35 )แบ่งมาได้แค่ท่อนเดียว นำมาแกะได้ยากมากๆ อาจารย์นำมาแช่น้ำมันของหลวงปู่และจะเข้าพิธีปลุกเสก โดยมี หลวงปู่ผาด หลวงพ่อเคน ฯลฯ และจะเข้าพิธี ไหว้ครูที่จะถึงนี้อีกทีครับ ของดีอีกหนึ่งอย่างที่ทำออกมาให้พวกเราได้ไว้บูชากัน บอกไว้นิด วัตถุมงคลของหลวงปู่มักจะเลือกเจ้าของ แม่นางตะเคียนรุ่นนี้ก็เหมือนกั

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ฉ่ำน้ำมันมากๆ ของผมไม่ขนาดนี้
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-2 07:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-7-1 21:52
ฉ่ำน้ำมันมากๆ ของผมไม่ขนาดนี้

ใส่มาแต่ตอนได้จนบัดนี้ครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-7-1 19:09
แม่นางตะเคียน แกะจากไม้ตะเคียนแท้ๆ อายุร่วมเกือบ 700  ...

ของดีมีน้อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้