ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> " น้ำมันนะปัดตลอด " มรดกที่หลวงปู่ฝากถึงศิษย์รุ่นหลัง <<

[คัดลอกลิงก์]
ลงน้ำมันนะปัดตลอดแล้ว

ให้เลื่องลือ ร่ำลือกันให้

Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz

อยากได้สีผึ้ง Zzzzzzzz

เจ๊หนูมาแบ่งเลย
Zzzzzzzzz

Zzzzzzzzz

Zzzzzzzzz

Zzzzzzzzz

Zzzzzzzzz

โอวว เห็นก็ยังมิเคย
ลงน้ำมันนะปัดตลอดแล้ว

ให้เลื่องลือ ร่ำลือกันให้

Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
Zzzzzzzzz
ร่ำลือกันให้ ZZZZZZ
หรือออกพรรษา จะมีข่าวดีหนอ โอวววว

เคยได้ยินอาจารย์เล่าให้ฟังถึง น้ำมันนะปัดตลอด
ว่า หลวงปู่ท่านเคยทดลองป้ายที่ต้นไม้
ไม่นานนักน้ำมันก็ซึมไปยังอีกฝั่งนึงของต้นไม้ ซึ่งเป็นเรื่องที่น่าอัศจรรย์มาก

ไม่ใช่ แค่ต้นไม้นะ.  ผมเคยเหนกับตา ตอนนำ้มันนะปัดตลอดหยดลงนำ้.....   ในทางธรรมชาต. ปกติ นำ้มัน จะลอยนำ้.  ลองเอานำ้มันทั่วๆไป หยดลงนำ้ จะเหน เปน เม็ด ไขมันลอยอยุ่เหนือนำ้. เปนหยดๆ ลอย แยกตัวจากนำ้......  แต่ ที่ผมเหน ตอนหยดนำ้มันนะปัดตลอด ของ หลวงปู่ชื่น ลงไปในนำ้.    นำ้มัน แผ่กระจายตัวเปนวงกว้างครอบคลุม ทั่วทั้งผิวนำ้ ทั่วทั้งขัน ละ กระจายครอบคลุม จากบนผิวนำ้ ลงสูง จุดลึกสุด ของขัน นำ้นั้น.   อย่างชัดเจน. (เหนชัดเพราะนำ้มันนะปัดตลอด สีเหลือง ส้ม แต่  นำ้เปล่า สีใส.  จึงเหนการ แทรกซึมกระจายได้ชัดเจน)
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-9-28 23:12
เคยได้ยินอาจารย์เล่าให้ฟังถึง น้ำมันนะปัดตลอด
ว่ ...

หมอเลยแอบตักน้ำนั้นกลับบ้านไปขันโตๆ อะไรงิ
ปัดสิ่งร้ายๆ
นำพาสิ่งดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้