ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6090
ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระคาถาหัวใจเศรษฐี (หลวงปู่ทบ วัดชนแดน)

[คัดลอกลิงก์]
พระคาถาหัวใจเศรษฐี (หลวงปู่ทบ วัดชนแดน)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-5 00:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
" นะโมพุทธายะ   ยะธาพุทโมนะ
      อุอากะสะ       อากะสะอุ
      กะสะอุอา       สะอุอากะ  
      นะชาลีติ       นะชาลีเต
      หังชาลีติ      พะลิราชา ปิยังมะมะ      
     อาคัจเฉยยะ     อาคัจฉาหิ
    เอหิมา มานะ เงิน ทองไหลมา นะชาลิติ "

สิทธิการิยะ
ก็แลเราหวังความสำเร็จใจในกิจการใด ๆ ภาวนาพระคาถานี้
จงภาวนาเมื่อเริ่มต้นประกอบกิจการนั้น ๆ จักทำมาค้าขึ้น
มั่งมีเงินทองมหาศาลดั่งมหาเศรษฐีทั้งปวง อย่าได้สนเท่ห์เลย
หลวงพ่อทบเคยจารอักขระนี้ให้ลูกสิษย์ปรากฏว่าลูกศิษย์คนนั้น
ไม่อดอยากเป็นเศรษฐีเลย ต่อมาหลวงพ่อทบได้มอบคาถานี้
ให้หลวงปู่เขียน สำนักขุนเณร ใช้เสกเหรียญขวัญถุงปี2005
ที่เลื่องลือด้านมหาลาภมากมาแล้ว คาถานี้บิดาผมได้จากหลวงปู่เงิน กตสาโร ท่านมอบให้ไว้ครับ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-6-12 13:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สาธุ สาธุ ร่ำรวย ร่ำรวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้