ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกอมสาริกาหางหมาก

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-8-26 10:24
ลูกเดียวเอง ไว้หาโอกาศไปรับมาเพิ่ม

หลวงปู่หล้าท่านเก่งน่ะครับ ทั้งเมตตา ทั้งแคล้วคลาด ท่านเป็นลูกศิษย์หลวงปู่สรวง
เจรจาการงานดีจริงนะครับ
ช่วงนี้เห็นอาจารย์ตื่นตั้งแต่ตีสี่มาอธิฐานจิตแต่เช้าทุกวันเลย
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-27 18:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-9-27 15:47
ช่วงนี้เห็นอาจารย์ตื่นตั้งแต่ตีสี่มาอธิฐานจิตแต่เช ...

สาธุครับ

อยากจะได้มาบูชาซักลูก สองลูกครับ

สาธุ สาธุ สาธุ

น่าจะยังมีนะครับ กลิ่นหอมเย็นชื่นใจมาก
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-9-29 19:43
น่าจะยังมีนะครับ กลิ่นหอมเย็นชื่นใจมาก ...

ครับ ต้องขอขอบคุณพี่ Majoy ที่จะแบ่งของพี่ไว้ให้กับผม
สาธุและอนุโมทนาครับ ไม่รีบนะแต่รออยู่

taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-9-27 21:45
อยากจะได้มาบูชาซักลูก สองลูกครับ

สา ...

เหมือนว่าอาจารย์จะเสกเพิ่มเรื่อยๆๆน่ะครับ
งั้นเอาของที่มีอยู่ไปฝากเสกเพิ่มแระบูชาเพิ่มด้วยอีกซักลูกสองลูกคงจะดี
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-9-30 10:09
ครับ ต้องขอขอบคุณพี่ Majoy ที่จะแบ่งของพี่ไว้ให้กับผม ...

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้