ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 2997
ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทายใจจากทรงผม

[คัดลอกลิงก์]

ผมซอยสั้น
คุณเป็นคนมีบุคลิกปราดเปรียว คล่องแคล่ว รักการเดินทางท่องเที่ยว ชอบผจญภัย กล้าคิดกล้าทำ อีกทั้งยังเป็นคนเรียบง่าย ชอบอะไรที่สบาย ๆ มีความมั่นใจในตนเองสูง แต่ลึกๆแล้ว กลับมีนิสัยแบบเด็กๆ แอบแฝงอยู่เหมือนกัน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 20:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ผมยาว
คุณเป็นคนช่างฝัน รักศิลปะ มีความเป็นผู้หญิงที่เต็มไปด้วยความอบอุ่นอ่อนหวาน รักสวยรักงาม พิถีพิถัน เอาอกเอาใจเก่ง เข้าสังคมเก่ง มนุษยสัมพันธ์ดี ทำให้คุณเป็นคนที่รู้จักใช้เสน่ห์ของความเป็นผู้หญิงให้มีประโยชน์

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 20:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ผมม้า
คุณมีนิสัยอ่อนโยนและมีความเป็นเด็กสูง อารมณ์ดี ร่าเริงเบิกบานเสมอ รักธรรมชาติ รักสัตว์ เป็นคนติดดิน ไม่ถือตัว ชอบทำให้คนอื่นสนุกสนาน ใครได้อยู่ใกล้ ก็จะมีความสุข แต่บทจะดื้อก็ดื้อไม่ใช่เล่น และออกจะเจ้าแง่แสนงอนอยู่ไม่น้อย

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 20:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ผมยาวเท่ากัน
ไม่ว่าจะเป็นผมสั้นหรือยาว หากคุณชอบให้ปลายผมยาวเสมอกัน นับว่าคุณเป็นคนค่อนข้างถือตัว หยิ่ง ไม่คบใครง่าย ๆ หรือเรียกอีกอย่างหนึ่งว่าคบคนยากนั่นเอง ไม่ค่อยมีความเป็นกันเองกับคนอื่นมากนัก รสนิยมหรูเลิศ ชอบทำตัวหรูหรา ชอบใช้ของดี ๆ มียี่ห้อ สำหรับคุณแล้วต้องไม่น้อยหน้าใครเป็นอันขาด

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 20:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ผมเปีย
คุณเป็นคนละเอียดอ่อน มีความคิดสร้างสรรค์ ชอบประดิษฐ์ประดอย มีความเป็นตัวของตัวเอง ชอบอะไรแปลกๆ ใหม่ๆแต่ในขณะเดียวกัน ก็ไม่ลืมสิ่งที่มีอยู่ ถ้าจะหาไอเดียอะไรใหม่ๆ บอกได้เลยว่า… ต้องที่คุณนี่แหละ

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 20:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ผมมวย
คุณเป็นคนเคร่งขรึม อยู่ในระเบียบวินัย อุปนิสัยเรียบร้อย อยู่ในกฎระเบียบ มีความเข้มงวด ออกจะซีเรียสไปหน่อย เพราะไม่ค่อยยอมปล่อยวางอะไร รักความถูกต้องยุติธรรม เหมือนกับคุณครูยังไงยังงั้นแหละ

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 20:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ชอบปล่อยผมสยาย
คุณเป็นคนร่าเริง รักสนุก เปิดเผยความรู้สึก กล้าได้กล้าเสีย เป็นคนเซ็กซี่ ออกจะเปรี้ยว อยู่ไม่น้อย ชอบเป็นจุดสนใจ คุณจะภูมิใจมากที่ใครๆ พากันมารุมล้อม มีความเชื่อมั่นในตนเองสูงและเรียกร้องความสนใจเก่ง

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 20:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เปลี่ยนทรงผมตามแฟชั่น
คุณเป็นคนกล้าหาญ ไม่กลัวอะไรชอบเสี่ยง ชอบเรื่องตื่นเต้น ชอบความสนุกสนาน ไม่ชอบอะไรที่ซ้ำซากจำเจ จึงออกจะเป็นคนเบื่อง่าย ฉะนั้นจึงพบเห็นคุณได้เสมอตามงานสังคม และงานปาร์ตี้สนุกสนานและคุณยังเป็นขาเม้าท์ตัวยงอีกด้วย

9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 21:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่ชอบเปลี่ยนทรงผม
บอกได้ว่าคุณเป็นคนที่ไม่มีความมั่นใจในตัวเอง กลัวการเปลี่ยนแปลงเป็นพวกนักอุดมคติ ยึดมั่นในอุดมการณ์ อนุรักษ์ยม ออกจะหัวโบราณ อยู่สักหน่อย ค่อนข้างเก็บตัว ไม่ค่อยเปิดเผยความรู้สึกและขี้อาย คุณจึงเป็นคนมีโลกส่วนตัวสูง

นางแบบน่ารักทุกคนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้