ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 8992
ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระคาถาบูชา พระทุ่งเศรษฐี

[คัดลอกลิงก์]
พระคาถาบูชา พระทุ่งเศรษฐี

พระลีลาทุ่งเศรษฐี หลวงพ่อเต๋ คงทอง วัดสามง่าม
พระคาถาบูชาพระทุ่งเศรษฐี สำหรับท่านที่มีพระเครื่องพิมพ์นี้ สามารถใช้พระคาถาบทนี้ในการบูชาหรืออาราธนาพระเครื่องซึ่งบทนี้เป็นของ พระลีลาทุ่งเศรษฐี หลวงพ่อเต๋ คงทอง ซึ่งพุทธคุณพระลีลาทุ่งเศรษฐีนี้จะเด่นด้านมหาอำนาจ เมตตามหานิยม มหาเสน่ห์
อิติ สุคะโต อะระหังพุทโธ
นะโมพุทธายะ
เศรษฐี ธะนัง
ลาภัง โหตุฯ

ขอบคุณครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-23 08:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้