ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4148
ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระคาถาลูกประคำนะเมตตา พ่อท่านเขียว วัดห้วยเงาะ จ.ปัตตานี

[คัดลอกลิงก์]
พระคาถาลูกประคำนะเมตตา พ่อท่านเขียว วัดห้วยเงาะ จ.ปัตตานี

ลูกประคำนะเมตตา พ่อท่านเขียว วัดห้วยเงาะ
พระคาถาลูกประคำนะเมตตา พ่อท่านเขียว วัดห้วยเงาะ อ.โคกโพธิ์ จ.ปัตตานี เป็นใบฝอยเก่าที่ได้จากทางวัดตอนที่ได้บูชาวัตถุมงคลและพระเครื่องเช่นขุนช้างและเหรียญรุ่นแรกพ่อท่านเขียว
มะ อึดอัดปัดปิด มะ ปิดจิต ปิดปากศัตรู มะ นิ่งอยู่ มะกะโร โหติ สัมภะโวฯ
อะ อึดอัดปัดปิด อะ ปิดจิต ปิดปากศัตรู อะ นิ่งอยู่ อะกะโร โหติ สัมภะโวฯ
อุ อึดอัดปัดปิด อุ ปิดจิต ปิดปากศัตรู อุ นิ่งอยู่ อุกะโร โหติ สัมภะโวฯ
โอม นะโมพุทธายะ สิทธิ อะ อา อิ อี อุ อู เอ โอ เอา ฤ ฤา ฦ ฦา ให้มีชื่อฤาชา

ขอบคุณครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-10-17 20:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้