ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 3349
ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาบูชากุมารทอง วัดพะเนียงแตก จ.นครปฐม

[คัดลอกลิงก์]
คาถาบูชากุมารทอง วัดพะเนียงแตก จ.นครปฐม

กุมารทอง วัดพะเนียงแตก จ.นครปฐม
คาถาบูชากุมารทอง วัดพะเนียงแตก จ.นครปฐม ท่านที่สนใจอยากบูชากุมารทองสายนครปฐม ลองเสาะหากุมารทอง วัดพะเนียงแตกมาบูชากันดูนะครับ ซึ่งคาถาที่ใช้ในการบูชามีดังนี้
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ
เอหิ กุมารัง เอหิ กุมารีนัง อุติอุนิ นะอังอิติ พุทโธ

พระคาถาบทนี้ ใช้ในการบูชากุมารทองหรือกุมารีก็ได้ ใช้บูชาเป็นประจำทุกๆวันอย่าให้ขาดเป็นเมตตามหานิยม ช่วยปกป้องภัยอันตรายต่างๆ พระคาถาบูชาหลวงพ่อทา วัดพะเนียงแตก

ขอบคุณครับ
เอหิ กุมารัง เอหิ กุมารีนัง อุติอุนิ นะอังอิติ พุทโธ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-11 07:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้