ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ ขอบารมีหลวงปู่และอิทธิฤทธิ์พรายกุมาร หลวงปู่ให้ชีวิตผมมีแต่ความเจริญรุ่งเรืองด้วยนะครับหลวงปู่ ผมจะตั้งใจทำงานครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ _/\_
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
หลวงปู่ครับผมพร้อมช่วยงานไหว้ครูครับ
หลวงปู่่่่่ค่ะ ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 56นี้ เป็นงานไหว้ครูประจำปี ขอบารมีหลวงปู่และอำนาจสิ่งศักด์สิทธ์ทั้งหลายจงดลบันดาลให้งานไหว้ครูปีนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีเชกเช่นทุกปีที่ผ่านมาค่ะ สาธุ
พรุ่งนี้แล้ว ถึงวันที่ศิษย์หลวงปู่ทุกคนรอคอยด้วยความตั้งใจ วันที่จะได้ร่วมกันไหว้ครูบาอาจารย์แบบเป็นทางการ เป็นพิธีที่ถูกต้อง พี่น้องทุกท่านพบกันที่บ้านอาจารย์ทุกท่านนะครับ
กราบหลวงปู่ครับ
หลวงปู่กะญาติก๊าบ

วันนี้ขอให้ได้เงินเยอะๆด้วยนะก๊าบบบบ

สาธุ สาธุ สาธุ
กราบขอบพระคุณ หลวงปู่และบริวารหลวงปู่ที่คอยช่วยเหลือผม ยามคับขัน

ยามที่หาที่พึ่งไม่ได้ หลวงปู่เป็นที่ยึดเหนี่ยวทางจิตใจ ทำให้ผมเข้าใกล้ธรรมะมากขึ้น

กราบหลวงปู่ครับ ขอบารมีหลวงปู่กับอาจารย์ช่วยให้ผมผ่านปัญหาต่างๆ เรื่องงานไปได้ด้วยดีเถิด ขอให้เจ้านายทุกคนให้การช่วยเหลือสนับสนุนด้วยความเมตตาเถิด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้