ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
padiphatbeer ตอบกลับเมื่อ 2015-1-29 20:03
หลวงปู่คับ ผมจะสู้ให้มันได้ สู้ให้ชนะสู้ให้ถึงที่สุ ...

สาธุครับ
กราบหลวงปู่ครับ อาทิตย์หน้าระบบงานขึ้นใช้งานที่ต่างประเทศอีกแล้ว

ขอบารมีหลวงปู่ช่วยให้ทุกอย่างราบรื่นด้วยเถิด ขอให้ผมมีสติปัญญา ไหวพริบ ความสามารถในกการจัดการงานต่างๆ ได้ดีเยี่ยมด้วยเถิด
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ ใกล้ประกาศผลสอบแล้ว เครียดมากเลยครับ งานนี้สำคัญกับครอบครัวผมมากจริงๆครับ ขอบารมีหลวงปู่ให้ผมสอบผ่านข้อเขียนคราวนี้ด้วยนะครับ สาธุ
หลวงปู่ครับ อีกสองวันระบบงานที่รับผิดชอบ จะขึ้นใช้จริงที่ต่างประเทศ เป็นตัวสำคัญมากเพราะเป็นเงื่อนไงตามกฎหมายบ้านเค้า และจะขึ้นใช้งานอีกรอบวันที่ื22 เดือนนี้

ขอหลวงปู่ช่วยให้ราบรื่น เงียบสงบ ด้วยเถิด
ขอให้สำเร็จทุกกรณีที่ขอพรกับหลวงปู่นะครับ
เริ่มตั้งแต่วันนี้ไปทั้งเดือนเป็นกลุ่มลูกค้าใช้ระบบชุดแรกๆ ขอให้ทุกอย่างราบรื่นด้วยเถิดครับ
กราบสักการะหลวงปู่ครับ
หายไปเดือนครึ่งเต็มๆ คิดถึงแท้ๆเลยก๊าบ

ตั้งกะคืนนี้ถึงพรุ่งนี้บ่ายแก่ๆงานประจำที่เคยทำกลับมาแล้ว

งานที่เลี้ยงชีพตอนงานประจำไม่มีก้อเริ่มอยู่ตัว

ขอให้หลวงปู่กับญาติๆเมตตาให้เงินเข้าดีๆ

การงานไม่มีผิดพลาด ลูกค้าไม่เรื่องเยอะเรื่องมาก

เงินเยอะๆด้วยนะก๊าบ

สาธุ สาธุ สาธุ

หลวงปู่ครับ งานที่รับผิดชอบจะเอาขึ้นใช้งานที่บริษัทลูกค้าชุดใหญ่เกิน 30แห่ง เสาร์อาทิตย์นี้

ขอให้ทุกอย่างราบรื่นด้วยเถิด ให้ผมมีสติปัญหา ไหวพริบ ความสามารถจัดการงานต่างๆ ให้ผ่านไปได้ด้วยดีและมีโชคหนุนนำด้วยเถิด
กราบหลวงปู่ครับ หลวงปู่สบายดีครับ ตั้งแต่ผมมาอยู่กับหลวงปู่และอาจารย์ชีวิตดีขึ้นเรื่อยๆ กราบขอบคุณหลวงปู่และอาจารยฺ์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้