ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กระทู้คลายเครียด (งดภาพ18+ งดมาม่า อิ่มแล้ว)

[คัดลอกลิงก์]

ฮาอ่ะ 555
ขำๆ จดหมายถึงฝ่ายบุคคล

. . . . . อ่านแล้วระวังให้ดี ในที่ทำงานคุณมีคนแบบในจดหมายหรือเปล่า . . . . .

ถึง : ผู้จัดการฝ่ายบุคคล

เรื่อง : รายงานการประเมินผลงาน นายก.ไก่

ในช่วงระหว่างทดลองงาน นายก.ไก่เป็นพนักงานที่เอาแต่

ทำงาน เขาสามารถทำงานอย่างมีความรับผิดชอบ ไม่เคย

ใช้เวลางานไปทำเรื่องส่วนตัวและพูดคุยโทรศัพท์ เขาไม่เคย

ลังเลที่จะช่วยเหลืองานเพื่อนร่วมงาน ในขณะที่ยังสามารถ

ทำงานที่ตนเองได้รับมอบหมายได้ทันเวลา เขาจะใช้เวลาเกินเวลา

งานเพื่อทำงานที่ได้รับมอบหมายให้เสร็จสิ้น โดยถึงกับจะไม่ไป

พักทานข้าวกลางวันอยู่บ่อยครั้ง นายก.ไก่เป็นพนักงานที่ไม่มี

ความเย่อหยิ่งถือตัว ถึงแม้ว่าเขาจะมีมาตรฐานที่สูงมากใน

ความรู้ในสาขาที่เขาได้ร่ำเรียนมา ผมเชื่อว่านายก.ไก่ไม่มี

จุดด้อยใด ๆ บุคคลที่มีคุณสมบัติครบถ้วนเช่นนี้จะเป็น

ประโยชน์ต่อบริษัทของเรา ผมขอแนะนำว่าเราควรจะ

เลื่อนขั้นให้เขาเป็นผู้บริหาร ทั้งนี้การดำเนินการนั้น ควร

จัดการให้เร็วที่สุดครับ

ถึง : ผู้จัดการฝ่ายบุคคล

เรื่อง : รายงานการประเมินผลงานนายก.ไก่ (เพิ่มเติม)

**ตอนผมเขียนรายงานการประเมิน นายก.ไก่มายืนอยู่หลังผม ไล่ยังไงก็ไม่ไป รายงานการประเมินขอ

ให้อ่านเฉพาะบรรทัดเว้นบรรทัดนะครับ**

ที่มา: http://www.tpa.or.th/writer/read_this_book_topic.php?bookID=1621&pageid=27&read=true&count=true

ป้ายลดราคา ที่ลดราคาได้ Fail สุดๆ

เอ่อ...ผมว่ามันสลับกันนะ

ลดสุดๆ แทบจะต่อยเพื่อแย่งซื้อ

128#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-9 10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ณ ห้องคลอด

เมีย : ตะเอง เค้าทำตา2ชั้น จมูก คางนะ อย่าแปลกใจถ้าลูกออกมาหน้าไม่เหมือนเค้า

ผัว : รู้แล้วจ้า แต่ที่แปลกใจคือ..กูทำหมัน มึงท้องได้ไง
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-13 10:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2014-11-7 16:46

มีอีกป่ะ เสี่ยกิต
ลดราคาห้างไหน น่าไปเหมามาให้หมด ถูกเกิน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้