ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สาริกาปากเหล็ก <<

[คัดลอกลิงก์]

สวยงามมากครับ...
ลูกสวาทก็สุดยอดครับ
อาจารย์สรายุทธ เคยถามหลวงปู่ชื่นว่า.........

ถ้าเราก็มีสาริกาแล้วคนอื่นเขาก็มีสาริกา
มีวิชาสาริกาอะไรที่ทำให้เราเหนือกว่าเขาบ้างหรือไม่ครับ?

หลวงปู่ ตอบว่า
มีเป็นวิชา สาริกาปากเหล็ก ปะทะกันแล้วกูว่า
ไม่มีทางแพ้สาริกาตัวอื่น
ตำราเค้าว่า ใจจะแข็งดั่งหินศิลา
ก็แพ้สาริกาพญาปากเหล็ก สิ้นแล

ดาวน์โหลด
2013-4-13 15:23 อัปโหลด

สาริกาปากเหล็กชุดนี้ของใครกันนีลงสีซะสวยเชียว...แถมเก็บซะตั้งหลายองค์...
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-30 10:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แอบเห็นบางคนเหน็บเป็นพวงกุญแจเลยนะนี่

สาริกาๆๆๆๆ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-24 10:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจแข็งดั่งหินผา
ก็แพ้ สาริกาปากเหล็ก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้