ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แม่นางเหมา อมตะแห่งศรัทธา

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณครับ
แม่นางเหมา มีเป็นแบบผ้ายันต์ด้วยใช่ไหมครับ
รายงานผลครับ ผมเช่านางเหมาจากคุณจ๊อให้แม่ค้าขายล็อตเตอรี่ ผมผ่านไปแม่ค้าบอกว่าขายไม่คอยได้ ผมจึงถามว่าได้ทำตามที่เอกสารบอกหรือยัง สวดมนต์ที่จดให้ด้วย ต่อมาผมเจอแม่ค้าอีก เขาบอกว่า ตั้งแต่ทำตามที่บอกขายล็อตเตอรี่ดีมาก แม้แต่ฝรั่งยังซื้อเลย บางคนก็ซื้อไปหลายชุด ...
ธี ตอบกลับเมื่อ 2014-12-16 10:10
รายงานผลครับ ผมเช่านางเหมาจากคุณจ๊อให้แม่ค้าขายล็อ ...

สาธุ อนุโมทนาครับ
ดีจริงอะไรจริงต้องเหมาๆ
อนุโมทนาครับ
แม่เหมาครับ วันจันทร์ผมขายของแล้วนะครับ ขอให้ขายดีขายผลไม้หมดโดยเร็วนะครับ รวยรวยเฮงเฮงนะครับสาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้