ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปงานพรอม จัดชุดพระไงดีฮะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้องถามเจ้าของกระทู้ก่อนครับว่าตอนนี้มีอะไรบ้าง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-25 15:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆมากคับ
ผมจัดชมตลาด กับ มะรุมมะตุ้ม 2
สาริกาหลงรัง และลูกอมมะรุมมะตุ้ม
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-26 20:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วถ้ามีประสบการณ์จะมาเล่านะครับ
ชมตลาดใช้แล้วสังเกตุตัวเองดีๆ ครับ คนจะไม่มองข้ามเราเลย จะนึกถึงเราเสมอ อันนี้เด่นๆ ที่ผมเจอนะครับ เสน่ห์ผมไม่เน้นครับ แต่งงานแล้ว
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-4 09:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาละคับ จากการที่ใส่ไปงานมา
ผู้คนในงานมองกันใหญ่เลยคับทั้งชายและหญิง
...
ลืมรูดซิปละป่าว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-2-26 21:33
ชมตลาดใช้แล้วสังเกตุตัวเองดีๆ ครับ คนจะไม่มองข้ามเร ...

พี่อาร์ทครับเสน่ห์ไม่เน้นจริงอ่ะ งั้นผมขอสีผึ้งนะ
asakusa ตอบกลับเมื่อ 2014-3-4 09:45
มาละคับ จากการที่ใส่ไปงานมา
ผู้คนในงานมองกันใหญ่เลย ...

ผู้ชายเค้ามองทำไมหรือครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-3-4 11:32
พี่อาร์ทครับเสน่ห์ไม่เน้นจริงอ่ะ งั้นผมขอสีผึ้งนะ  ...

มีแต่กาจับหลัก จะไปสู้เจ๊หนูได้ไง แต่เอาไปอาบกับผสมน้ำมันฉีดเข้าเส้นไปหมุนเวียนในร่างกายหมดแล้ว อีกสามตลับที่เหลือเอาไปเป็น wax ขัดรถแล้ว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-3-4 12:03
มีแต่กาจับหลัก จะไปสู้เจ๊หนูได้ไง แต่เอาไปอาบกับผส ...

ผมใช้แต้มเอา แต่พี่อาร์ท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้