ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเรียนเชิญร่วมพิธีลงน้ำมัน ในวันศุกร์ที่14 กุมภาพันธ์ 2557

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-2-10 11:17
แว่วข่าวมาว่า ..วันที่ 14 นี้

มีแนวโน้มเป็นไปได้สูงว่ ...

ของที่ระลึกเป็น ขุนแผน รุ่น บ่อน้ำมัน

(เสี่ยเมธ บ่อน้ำมัน)
toywater ตอบกลับเมื่อ 2014-2-10 16:43
ของที่ระลึกเป็น ขุนแผน รุ่น บ่อน้ำมัน

(เสี่ยเมธ บ่อ ...

แรงไหมครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-10 19:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-2-10 11:17

อีกหนึ่งวิชา...ที่เล่าขานมานาน. ของหลวงปู่ชื่นคับ. อาจารย์เมตตาลงให้ นับว่าครั้งนี้โชคดีจริงๆ
กรี๊ดดดดด ปลื้มหลายๆ ครัช
อาจารย์เมตตามากๆเลยครับ ใครได้ลงครั้งนี้โชคดีมากๆ
ลงด้วยคนคร้าบ
ลงชื่อครับ

รูปขุนแผนข้างบน ทำไมหน้าคุ้นๆจังครับ
ได่้ส่งมวลสาร มีรังผึ้งหลวงทิ้งรังและกระดูกงูจงอางมาที่สำนักให้อาจารย์แล้วครับเมื่อวันจ้นทร์ ได้รับเมื่อไรบอกด้วยครับ  (กำลังรอมวลสารจากน้องเขย เป็นดินโป่ง 108 โป่ง ครับเมื่อไรจะขอแบ่งมาให้อาจารย์ครับ) สำหรับกระดูกงูได้เก็บไว้ที่บ้านส่วนหนึ่ง เพราะเป็นยารักษามะเร็งตับชนิดดี มีคนมาขอไปใช้แล้ว ปรากฎว่ายังมีชีวิตอยู่และแข็งแรงดีครับ จากที่ลุกขึ้นเดินไปไหนไม่ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้