ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขอเชิญแนะนำตัว เพื่อลงทะเบียน เป็นสมาชิกแบบ ยืนยันตัวตน <<

[คัดลอกลิงก์]
ศึกษารักศรัทธาพระเดชพระคุรหลวงปู่หล้าครับ  พร้อมกับเจอข้อมูลพระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่นด้วย ศรัทธา % สนใจ
ยินดีครับ
รายงานตัวครับผม

ชื่อ นายไท

คนนครศรีธรรมราช แต่ตอนนี้ อยู่ ขอนแก่นครับ

ฝากเนื้อฝากตัวเข้าสู่อ้อมจิตอ้อมใจชาว คศช.(คณะศิษย์หลวงปู่ชื่น) ด้วยคนน่ะครับ

หวังว่าศิษย์พี่ ทุกๆท่าน คงให้ความกรุณา เมตตาบ้างน่ะครับ

ผิด พลาด เมื่อยามใด สอน สั่ง ได้เต็มที่เลย ครับผม

ด้วยความเคารพ....นายไท...      
สวัสดีครับ ผมชื่อ โอ๊ต นะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ ชาวคณะศิษย์หลวงปู่ชื่น
ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ
ยินดีต้อนรับครับ
สวัสดีครับ
เบญ ครับ
ผมเป็นคนพิษณุโลก แต่ตอนนี้ทำงานอยู่กรุงเทพฯ ได้ศึกษาเรื่องราวของหลวงปู่มาระยะนึงแล้ว ผมมีความสนใจและอยากบูชาเพื่อพิสูจน์ความจริงหลายๆ อย่าง ขอฝากตัว ณ ที่นี้ต่อพี่น้องชาวคศช. ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้