ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดมหากาฬ หลวงปู่หล้า วัดวังโพรงเข้ <<

[คัดลอกลิงก์]
เตรียมกระสุนกันให้พร้อมนะก๊าบ
ถึงวันโอนไม่โอนตกเปนของคนอื่นละจะเสียใจเน้อ
เครื่องบินจอง3ดอกครับ ขอแจ้งจองล่วงหน้าครับ
ในที่สุดวันที่รอคอยก็มาถึงแล้ว
เห็นใน Line พี่ทัชลงรูป ดอกมหากาฬ ออกดอกแล้วมากด้วย...คงอีกไม่นานแล้วสินะครับ....  รอเหมือนกัน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbird เมื่อ 2014-1-15 23:33

ยอดจองๆก้อจองกันหมดแล้ว
ถ้าไม่ทันที่จองกันตอนแรกจะติดชื่อสำรองนะก๊าบ
จองไว้จนเกือบลืมแหน่ะ รอด้วยครับครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จ๊อ เมื่อ 2014-2-10 16:05

รายชื่อจองตะกรุด1.เพชร
2.ป้อมเขาใหญ่
3.สุริยา
4.พี่อู๊ด
5.พี่หนุ่มเครื่องบิน
6.พี่ศรี
7.น้ำ
8.นก
9.พี่มร
10.พี่ตี๋
11.พี่ตี๋
12.หนู
13.เจี๊ยบ
14.Kiaturo
15.ตถตา
16.เสี่ยกิต
17.พี่เก่ง
18.เมธ
19.เสี่ยใหม่
20.ต้อย
21.thongaek
22.โอ
23.ขุน
24.พี่ทัช

ขออนุญาตอาจารย์ลงสำรองไว้นะครับ

นึกถึงตำนานตะกรุดมหากาฬ จองกันหมดชั่วข้ามคืน
จะมีโอกาสอีกรอบไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้