ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดมนต์พระกาฬ <<

[คัดลอกลิงก์]
ชำระให้คุณจ๊อแล้ววันนี้ครัช
จ่ายไว้กับพี่จ๊อแล้วครับ
เฝ้ารอเฝ้าคอยตื่นเต้นๆ
ตะกรุดพระกาฬนี้นอกจากจะกันคนคิดไม่ดีแล้วสะท้อนกลับ แล้วยังรวมถึงถ้าเราคิดไม่ดีกับใครแล้วจะเข้าหาตัวเราเป็นทวีคูณด้วยรึเปล่าวคับ รบกวนถามหน่อยคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2014-2-16 15:05
goldfish ตอบกลับเมื่อ 2014-2-16 14:29
ตะกรุดพระกาฬนี้นอกจากจะกันคนคิดไม่ดีแล้วสะท้อนกลับ ...

เข้าไปถามที่สำนักเลยครับ แหม.มมมม..คนกันเองแท้ๆ
ชำระแล้วที่สำนักเมื่อวันแห่งความรักคร้าบ
จ่ายกับพี่จ๊อแล้วครับ เมื่อวันลงน้ำมัน14 กพ.
จะหลุดมาถึงเราไหมหนอสำรองคิว2
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-2-13 11:56
พี่เมธ

รีบจ่ายน่ะครับ
ใกล้หมดเวลาของตัวจริงแล้ว

metha ตอบกลับเมื่อ 2014-2-17 07:40
รีบจ่ายน่ะครับ
ใกล้หมดเวลาของตัวจริงแล้ว
...

ครับพี่เมธ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้