ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดมนต์พระกาฬ <<

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-4-23 07:41
คาถาพญายม

ปะโตเมตัง ปะระชีวินัง สุข ...

ไว้กลับไป ใครกือหา จะลองใช้บ้าง แต่แอบสงสาร พวกคิดร้ายจะเจอเทวานุภาพอัดกระจาย เหอๆๆ
กำลังคิดว่า ทำเป็นแบบร้อยสร้อยแขวนคู่พระศรีราม ศัตรูจะเป็นตายร้ายดียังไง เริ่มเป็นห่วงปนเวทนา ช่วงหลังกระด้างกระเดื่องบ่อยเกิน จัดซะหน่อยท่าจะดี
อย่าได้คิดไม่ดีกะผมเลยนะครับขอร้อง ร้านที่อยู่ถัดจากผมไป. ผมไม่อยากมีเรื่อง
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2015-6-27 16:07
อย่าได้คิดไม่ดีกะผมเลยนะครับขอร้อง ร้านที่อยู่ถัดจากผมไป. ผมไม่อยากมีเรื่อง

ถึงขั้นแย่ได้เลยนะครับ ยิ่งแรงมา ผมว่าแรงสะท้อนนี่ สุดๆ

อานุภาพแห่งพระกาฬและครูบาอาจารย์
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-6-29 13:20
พี่อาร์ทโหดแท้

โหดไร ผมไม่ได้ทำไรเลย แค่จะพกตะกรุดนี้พร้อมองค์พระศรีราม แถมเพชรกลับอีกชิ้น แค่นั้น อยู่เฉยๆ ไม่ได้ไปทำไรใครนะ

majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-29 21:14
โหดไร ผมไม่ได้ทำไรเลย แค่จะพกตะกรุดนี้พร้อมองค์พระ ...

จัดหนักเลยนะเนี่ย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-6-30 11:34
จัดหนักเลยนะเนี่ย

แค่คิดเอง ตอนนี้ยังไม่ได้พก พวกโดนตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวงกับล็อกเก็ตเพชรกลับจัดเข้าไปก่อนแล้ว หลังจากไม่ได้พกตะกรุดติดตัวมาสองเดือน ตอนนี้ค่อนข้างเละครับ คงค่อนข้างต้องการเล่นงานผมทางอ้อม โดนเองเลย เหอๆๆ

กราบครูบาอาจารย์ครับ
ใครจำวิธีบวงสรวงจัดโต๊ะบูชาชุดใหญ่ได้บ้างครับ มีอะไรบ้าง มาบันทึกกัน ผมพลาดไม่ได้บันทึกไว้ เหมือนตะกรุดนี้ใช้บวงสรวงพ่อองค์พระกาฬ ต่อชะตาได้ด้วย ยามขับขัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoy เมื่อ 2015-7-14 19:21

ขอบคุณคร๊าบ
ขันธ์ห้า
บายศรี
กุหลาบแดง ข้างละห้าดอก
เหล้าขาว
น้ำสะอาด
ข้าวกับปลาเค็ม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้