ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดมนต์พระกาฬ <<

[คัดลอกลิงก์]
AUD ตอบกลับเมื่อ 2014-2-28 21:26
โอนเข้า บ/ข พี่จ๊อแล้วครับ เมื่อสักครู่ 1500 บาท ประมาณ  ...

อนุโมทนาครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-2-28 20:21
ต้นคิดนะเสี่ย พลาดได้ไง

อนุโมทนาครับ
จะมีให้คนที่ลงชื่อสำรองไว้บูชามั้ยเอ่ย?
  ชำระไว้นานแล้ว เพิ่งมาเห็นว่ายังไม่ได้แจ้งในกระทู้
assava ตอบกลับเมื่อ 2014-3-20 17:05
ชำระไว้นานแล้ว เพิ่งมาเห็นว่ายังไม่ได้แจ้งในกระทู ...

นึกว่าจะสละสิทธิ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-3-25 03:35
นึกว่าจะสละสิทธิ

117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-26 21:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอเสาร์ห้า อีกหนึ่งนะฤกษ์คร๊าบ นานๆจะมีซักครั้งหนึ่ง ก็จะได้ใช้ของดีแล้ว

แต่ถ้าใครร้อนใจ อดใจรอไม่ไหวอยากรับเลยก็ไม่มีปัญหานะครับ เพราะสำนักเราอยากทำให้ดีที่ซุ๊ด!!
ยินดีรอคร้าบ
เยี่ยมเลยครับ
สาธุครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้