ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รุ่นนี้ยังจำกันได้ไหมครับ...

[คัดลอกลิงก์]
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2014-1-15 18:02
อ่านแล้วงงครับพี่หมอ ขยายความหน่อย ...

ขออภัยครับลืมคำว่า"ไม่"ไป
..แก้ใหม่เป็น
"หมดแล้วหมดเลย
ที่สำคัญตีค่าเป็นเงินไม่ได้
ระหว่างศิษย์กับอาจารย์"

ขอบคุณมากครับ
ได้รับมาจำนวนพอประมาณ ไว้แจกให้คนที่มีความศัทธาฝั่งนี้
.
มีสองใบ

จำได้ครับ
เก็บใว้6ภาพ
อยากได้สักใบ จังคับ
ไม่รู้ว่าพี่จ๊อยังเหลือไหมนะครับ ลองถามๆ ดู
padiphatbeer ตอบกลับเมื่อ 2014-10-26 18:52
อยากได้สักใบ จังคับ

ขอที่อยู่ด้วยครับเดี๋ยวจัดส่งไปให้ครับ

พอดีเก็บไว้หลายอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้