ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ฉลองวันมงคล...ขึ้นบ้านใหม่...~

[คัดลอกลิงก์]
เยี่ยมครับ
มาเยี่ยมบ้านใหม่คร๊าบ

บ้านใหม่ อีโมใหม่ด้วย จ้าาา
ตามมาด้วยคนคร้าบบ
แหล่มเลย
โพไซดอน ตอบกลับเมื่อ 2013-4-12 12:16
บ่องตง ท่านราม หากท่านมีเวลาว่าง ขอเชิญแวะมาที่มห ...

บ่องตง อยากไปที่มหาปราสาทของท่านด้วย จุงเบยๆครับ
บ้านใหม่หลังนี้ จะแสดงผลการทำงานได้ดีที่สุดกับ Firefox นะครับ ส่วน Google Chrome และ Safari ก็สามารถทำงานได้ดี

ที่ไม่แนะนำเลยคือ IE ครับ เพราะการแสดงผลจะผิดเพี้ยนในบางส่วน เช่นหน้าแรกครับ

ดังนั้นเรามาใช้ Firefox กันเถอะ บาง แรง และปลอดภัย
รายงานตัวครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้