ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ยันต์เกราะเพชร

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-12-26 23:14
เจอแล้ว มนต์พระกาฬ บรรจุอยู่ในล็อคเก็ตเพชรกลับของอา ...

แหมอย่างนี้ก็ดีซิครับเนี่ย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-3 09:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-1-2 23:52
แหมอย่างนี้ก็ดีซิครับเนี่ย

ชิมิชิมิ
หนูเจียบเข้ามาเยี่ยมๆๆแล้วเราก็ไม่รู้จะพูดอะไร
มียันต์เกราะเพชรหรือไม่ไม่รู้ ...จำได้เมื่อครั้งที่นำ พระผง อาถรรพณ์ธม ไปหาตลับใส่ ...ลุงเจ้าของร้านเห็นยันต์ด้านหน้า/หลังองค์พระ ได้บอกว่า ผมไม่รู้จักพระนี้นะว่าของใครแต่ที่ผมรู้คือ ยันต์ที่ลงไว้ด้านหน้าและหลัง พระองค์นี้จัดเต็มจริงๆ...ลุงบอกได้เลยหาพระที่ยันต์ลงครบแบบนี้ยาก...ขึ่นคอได้เลยองค์นี้...
ดวงตรามีผลกับคนคิดไม่ดีทำไม่ดีปอกลอกบั่นทอนหลอกลวงครับ ใครคบหาเราสังเกตุได้
แต่หนักๆนี่คือคนคิดร้ายๆมากๆก็มีอัน.... แล้วแต่จะแปล เราทำดีแล้วเขาเอาเปรียบก็อีกด้วย
ได้คืบเอาศอกก็โดน ดูถูกความดี ขี้อิจฉา อธิบายไม่หมดหรอกครับ ต่อหน้าดีๆแล้วจู่ๆซวยนี่เคยเห็นมาแล้ว แสดงว่าไว้ใจไม่ได้ ทำตัวให้ดีครับแล้วใครยิ่งเลวยิ่งโดน ต่อให้เก่งยังไงก็ห้ามไม่ได้หรอก
แม้แต่คนที่แก้ความถูกของเราเป็นผิดก็โดนผมจึงเลี่ยงคนให้มากเพราะคนจริงใจมีน้อย
คบๆไปเขาซวยหมดจึงรู้ว่าสังคมทำงานนี่ใจคนซ่อนเร้นนัก
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2014-1-6 20:18
หนูเจียบเข้ามาเยี่ยมๆๆแล้วเราก็ไม่รู้จะพูดอะไร ...

โดนดักก่อน อิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-7 12:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Tim ตอบกลับเมื่อ 2014-1-7 09:42
ดวงตรามีผลกับคนคิดไม่ดีทำไม่ดีปอกลอกบั่นทอนหลอกลวง ...

ขอบคุณครับพี่ทิม เก็บเป็นขือมูลความรํเพิ่มเติม
เร็วๆนี้  ตะกรุดมหากาฬ. อาจารย์จะออกให้บูชาแล้ว. อดใจรออีกนิดคับ
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2014-1-14 10:53
เร็วๆนี้  ตะกรุดมหากาฬ. อาจารย์จะออกให้บูชาแล้ว. อดใจ ...

ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับพี่ทัช
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-14 12:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2014-1-14 10:53
เร็วๆนี้  ตะกรุดมหากาฬ. อาจารย์จะออกให้บูชาแล้ว. อดใจ ...

รออยู่ครับพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้