ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขุนแผนมะรุมมะตุ้ม 2

[คัดลอกลิงก์]
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 21:05
เนื้อว่าดอกทอง เสน่ห์รุนแรงครับห้อยองค์นี้ มาระยะนึ ...

เล่าให้ฟังหน่อย เล่าในนี้เลยนะ รับรองไม่บอกใคร
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 21:19
เล่าให้ฟังหน่อย เล่าในนี้เลยนะ รับรองไม่บอกใคร{:12_587 ...

ต้อยเล่าจิงดิ
เล่าไปเด๋ียวหาว่าอวดอ้างเกินจริง
ให้ไปลองกันเองดีกว่า
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-7-19 09:57
เล่าไปเด๋ียวหาว่าอวดอ้างเกินจริง
ให้ไปลองกันเองดีก ...

ไม่มีใครกล้าว่าพี่ต้อยอวดอ้าง ดอกครับ
เพราวีรกรรมของพี่ต้อย ยิ่งใหญ่กว่าประสบการณ์เยอะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2013-7-19 10:20
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-7-19 09:57
ให้ไปลองกันเองดีก ...

ปี้แอม เหรองับ???

แจ้งข่าวงับ..ปี้

ปี้ต้อยเจอแหล่งธรรมะใหม่ แว้วงับ

โทรแจ้งกันอย่างงี้
เข้า กทม, รอบนี้ จะโดนยึดอีกเส้นแน่ๆ
เมื่อวานได้คุยสาวนครปฐม ถามว่าเป็นไงบ้างกะตะกรุดทองคำ4ดอกเธอบอกว่าจะเอาไปเลี่ยมทอง ผมถามเน้นอีกทีมีประสบการณ์รึ เธอตอบว่าถึงต้องนำไปเลี่ยมทองไงพี่หมอ ผมไม่กล้าถามต่อเลย
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 21:05
เนื้อว่าดอกทอง เสน่ห์รุนแรงครับห้อยองค์นี้ มาระยะนึ ...

ยังไงหน่อ
นี่คือคำบอกเล่าจากสาวนครปฐมครับ
ก้อมีคนมาชอบเยอะ แต่คนที่มาชอบไม่ได้มามือเปล่านะพี่หนุ่ม มีของฝากทุกคน การงาน การเงิน สิ่งที่คาดคิดไว้ บางอย่างมันไม่นึกถึง มันก็ได้มาแบบฟลุ๊ค
มีคนนิยมชมชอบเยอะ
มีคนนิยมชมชอบเยอะ
จริงๆนะ
หนูถึงเอาไปเลี่ยมทองเดี๋ยวหนูเลี่ยมเสร็จแล้ว
จะมาโชว์นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้