ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> วัตถุมงคลชุดพิเศษ ที่เคยได้นำมาลงประมูลหาเงินเข้ากองทุนติคญาโณ <<

[คัดลอกลิงก์]
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-2-5 07:46
ใกล้ถึงวันไหว้ครูประจำปีก็ใกล้ถึงเวลาศิษย์ คศช. ร่ว ...

รอประมูลรายการนี้อยู่ใช่ไหม

คงต้องเพิ่ม สีผึ้ง 10ชนิด ของหลวงปู่ที่พี่สุริยา ส่งมาให้ไว้ในรายการสุดยอดของในตำนานที่นำมาประมูลด้วย
กระดานประมูลร่วมบุญเงียบไปนานแล้วน่ะครับ
แอดมินอย่าลืมน้ำมันมหาละลวย นะจ๊ะ
สุดยอด เลยครับ
แต่ล่ะรายการ
จะมี มาลงประมูลอีกไหมหน่อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้