ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้ง กาจับหลัก <<

[คัดลอกลิงก์]

สีผึ้งกาจับหลักชนิดหัวเชื้อ ตลับใหญ่ ที่เอาลงมาประมูล
สุดพิเศษด้วยดอกจำปี ที่ลงด้วยมนต์สาริกาจำปาลิ้นทอง
ให้แร๊งงง.... ปี๊ดกันไปเลยทีเดียวคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-13 14:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้แบบนี้จุงเบย
ลืมบอกว่าตลับที่ลงปีะมูลนั้นใหญ่กว่าเที่ยวก่อนเกือบสองเท่า
อาจารย์อัดสีผึ้งให้อย่างจุใจ เตมๆแน่นๆ แถมมีมนต์จำปาลิ้นทองเพิ่มอีก
สรุปคือเยอะกว่า มนต์มากก่า ใครไม่เอาเราไม่สน เพราะเราจะสอย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 14:22
อยากได้แบบนี้จุงเบย

ประมูลสู้เค้าเลยพี่ชาย
ขอให้สมหวังขอรับ
กาจับหลักได้เริ่มโบยบินสู่ต่างแดน
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-17 14:42
กาจับหลักได้เริ่มโบยบินสู่ต่างแดน ...

พี่ตี๋จะเอาไปไหนครับ
สาธุครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 17:22
พี่ตี๋จะเอาไปไหนครับ

ผมไม่ได้เอาไปครับ ข่าวว่ามีคนเอาไปใช้ในต่างแดนแล้วติดใจจะมาเอาอีก
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 20:17
ผมไม่ได้เอาไปครับ ข่าวว่ามีคนเอาไปใช้ในต่างแดนแล้ ...

แถวเวียงจันทร์หรือเปล่าครับ

นะเมตตา ปันจะพุทธายะ  นะมามิหัง เมตตากรุณา
นะจุ่มๆ โมจุ่มๆ ธาจุ่มๆ ยะจุ่มๆ จุ่มๆสวาหะ

ข้อควรระวัง

ผู้ใดนำไปใช้ โปรดอย่าเอาไปใช้ในทางที่ผิดศีลธรรมนะครับ
อย่าให้ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย !! เหมือนสีผึ้งสัมพันธ์ตึงของหลวงปู่หล้า
จนต้องเรียกมาฝังอีกรอบนะคร๊าบบบ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้