ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โชคลาภค้าขาย บารมีหลวงปู่ปรกแผ่แต่ผู้อื่นด้วย

[คัดลอกลิงก์]

เมนเตนๆ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-12-15 20:08
บ่อยครั้ง บ่อยซะจนอยากจะไปขายเองเลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oustayutt เมื่อ 2015-8-6 18:01

ครับ  เมื่อคราวปีใหม่หน้าโรงแรมมีของมาขาย มีข้าวโป่ง มาขาย เท่าที่เห็นวันนั้นคนขายยืนขายแต่เช้าจนเที่ยงก็ขายไม่ได้ซักที ผมก็เลยบอกกับนกว่า "ไปเราไปช่วยเขาหน่อย" ก็เลยเดินไปซื้อ เท่านั้นหล่ะ! ลูกค้ามาจากไหนไม่รู้ ทั้งมาจอดรถซื้อ ทั้งเดินมาซื้อประมาณ5นาทีได้ ข้าวโป่งที่เเขวนอยู่ขายหมดเกลี้ยง แต่ที่ชอบใจสุดคือ เห็นรอยยิ้มของพ่อค้าที่สุขใจหลังจากยืนหงอยมาครึ่งวัน
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-7 06:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 17:59
ครับ  เมื่อคราวปีใหม่หน้าโรงแรมมีของมาขาย มีข้าวโป่ ...

เยี่ยมมาก นี่แหละ ที่สุดยอด
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 17:59
ครับ  เมื่อคราวปีใหม่หน้าโรงแรมมีของมาขาย มีข้าวโป่ ...

ดีจริงครับ

สุด ๆ  

วันนั้นแขวนพระอะไรครับ ?

แจ่มสุดๆ
ถ้าจำไม่ผิดนะครับ น่าจะชุดนีครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-8 13:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-8-8 12:26
ถ้าจำไม่ผิดนะครับ น่าจะชุดนีครับ

นั่น ชุดออกรบเลย

ตะกรุดนี่ อาถรรพ์เทพหนุนดวง
มนต์พระกาฬ
และ อาถรรพ์พญานาคราช???
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้