ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน (เนื้อผง) สองอมตะผู้ไม่มีวันตาย <<

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-9-22 20:53
หนุมานรุ่นนี้เลืองลือว่า เจ้าชู้ นัก

จริงหรือเปล่า....อย่าอำน่ะ
ได้เนื้อลองพิม เพิ่มมาอีกองค์แล้วครับ  วาสนาพี่จ๊อค้นเจอเอามาวางพอดี ผมเลยหยิบเอาเด๋วนั้นเลย....
แต่....องค์นี้  ด้านหลังเป็นโรยผงตะใบมีดหมอ หลวงปู่ชื่น ครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-9-23 15:34
ได้เนื้อลองพิม เพิ่มมาอีกองค์แล้วครับ  วาสนาพี่จ๊อค ...

เยี่ยม
Metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 09:57
หะ นุ มา นะ อิอะสติ
ภิต วิพัด ผงเพาเทาทุลี
เพชรจะ ติ ...

ภิต วิพัด อ่านว่า ภิตะ วิพัด ใช่ไหมครับ
max ตอบกลับเมื่อ 2015-10-4 16:21
ภิต วิพัด อ่านว่า ภิตะ วิพัด ใช่ไหมครับ

อ่าน พิด พิ พัด
พิด วิ พัด
เยี่ยม
   ขอบคุุณน่ะครับ
ต้องกลับไปดูที่บ้านแล้ว
ว่ามีกี่องค์
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2015-10-5 16:50
ต้องกลับไปดูที่บ้านแล้ว
ว่ามีกี่องค์

แจกไปหมดแล้วหรือเปล่าครับ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้