ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

"เด็กหาย" ใครพบแจ้งด่วน

[คัดลอกลิงก์]
พบเบาะแสบ้างหรือปล่าวครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-12-15 09:51
เฮียตี๋ แกหา กินของนอกเลย หรอ ครับ ...

เหลือแค่ลิ้น คงกินได้ไม่เยอะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-15 10:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามไปแล้วครับเห็น แต่เบาะกับ  แส้ ทิ้งไว้ให้ดูต่างหน้า

ตอนแรกที่พี่ตี๋หายตัวไป แบบไร้ร่องรอยคิดว่าพี่ท่านไปขึ้นสวรรค์ดาวดึงส์   
แต่งั๋ยกับเจอหน้าเราแล้วบอกว่า  "ที่หายตัวไป นรกชัดๆ"
ได้ข่าวว่าพบเด็กที่หายตัวไปแล้วใช่ไหมครับ ร้องไห้ใหญ่เลย ดีใจที่ได้กลับบ้าน
พี่ตี๋....กลับมาแล้วหรอครับ
นึกว่าโดนหลวกลวงไปไหน
หนีรอดกลับมาแล้วครับ  โดนจับไปทัวร์นรก
กว่าจะหนีรอดมาได้   เชื่อแล้วว่า "นรกมีจริง"
ต่อไปต้องหมั่นสร้างบุญสร้างกุศลให้มากๆ
โทษของการเตะตัดขาสกัดดาวรุ่ง55555
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-12-17 17:11
โทษของการเตะตัดขาสกัดดาวรุ่ง55555

ถ้าพี่หมัดหมี่ไปด้วยรับรองพี่ตี๋ต้องตะโกนบอกว่า "โอ้ววววมายกอด สวรรค์มีอยู่จริง"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้