ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

@@@"ข้อห้าม" ที่ลืมบอก@@@

[คัดลอกลิงก์]
มะเฟือง ฟัก แฟง น้ำเต้า บวบก๊าบ
มีคุณสมบัติ ล้างก๊าบ
อดใจไว้ได้ทันช่วงก่อนเกือบได้จกเนื้อนกกระจอกเทศ
ข้าวมันไก่ดิ จุ่มน้ำซุปต้มฟัก แถมเราเคยตักซดน้ำซุปประจำเบย
ห้ามกินเป็ดไก่ด้วยเหรอครับ นึกว่าห้ามกินนกอย่างเดียวอ่ะครับ
Kiaturo ตอบกลับเมื่อ 2013-10-5 03:18
ห้ามกินเป็ดไก่ด้วยเหรอครับ นึกว่าห้ามกินนกอย่างเดี ...

ลาบเป็ด ลาบไก่ ห้ามกินคนเดียวครับ โทรตามกันด้วยนะครับ
เป็ดไก่กินได้ก๊าบ แต่ข้าวมันไก่เลิกกินแล้ว
เจ้าอร่อยขาประจำเอามีดจุ่มน้ำซุป
ปิดตำนานข้าวมันไก่
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-10-5 12:29
เป็ดไก่กินได้ก๊าบ แต่ข้าวมันไก่เลิกกินแล้ว
เจ้าอร่อ ...

นกเอ๋ย ทุกเจ้าแหละ พี่ว่า
เพิ่มความอร่อยเสริมธาตุเหล็กบวกขี้เขียง ฮ่าๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-10-5 13:13
นกเอ๋ย ทุกเจ้าแหละ พี่ว่า

ก้อนี่เลิกกินข้าวมันไก่แระก๊าบ
ตอนนี้เมนูไก่เปลี่ยนเปนข้าวหมกแทน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้