ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ

สวัสดีปีใหม่ คศช.

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2013-12-23 00:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปี 2557 ตรงกับปีมะเมีย (ม้า) สำหรับคนไหนที่รออ่านดวงปี 2557 อยู่เรามีมาให้อ่านกันอย่างจุใจแล้วที่นี่....ใครเกิดราศีไหนเลือกดูได้ตามราศีเลยค่ะ

ดูดวงปี 2557 ราศีเมษ
ต้นปีเป็นปีที่คุณต้องเผชิญหน้ากับปัญหาต่างๆ หรือความยุ่งยากวุ่นวายอย่างที่สุด ส่วนในช่วงกลางปีคุณมีโอกาสได้คิดริเริ่มสิ่งใหม่ในชีวิตโดยได้รับความช่วยเหลือจากมิตรสหาย ปิดท้ายในช่วงสิ้นปีจะพบเจอเรื่องที่น่ายินดีค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีพฤษภ

ในช่วงต้นปีคุณอาจจะได้พบมิตรสหายใหม่ๆ โดยบังเอิญมาช่วยเหลือค้ำจุนคุณ ในช่วงกลางปีมีเกณฑ์ได้เดินทางไกล ปิดท้ายด้วยปลายปีอาจจะเกิดการเปลี่ยนแปลงกันชีวิตของคุณในเรื่องการงานค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีเมถุน

ในช่วงต้นปีคุณมีเกณฑ์ดีทางด้านลาภผลเงินทอง จะมีรายได้เข้ามามากกว่าหนึ่งทางทำให้คุณเก็บออมได้ ช่วงกลางปีการงานของคุณดูโดดเด่นเป็นพิเศษ ปิดท้ายด้วยช่วงปลายปีหากคิดจะทำธุรกิจมีสิทธิ์รุ่งเรืองค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีกรกฏ

ในช่วงต้นปีคุณจะมีโชคดีในด้านมิตรภาพ และความรัก จะได้พบมิตรที่ถูกใจ ส่วนกลางปีเตรียมฟังข่าวดีเกี่ยวกับการเปลี่ยนแปลงด้านการงานคุณจะไดัรับคำตอบที่น่าพึงพอใจ ส่วนปลายปีทางด้านการเงินของคุณมีคามโดดเด่นมากค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีสิงห์

ในช่วงต้นปีคุณจะยุ่งมากเป็นพิเศษโดยเฉพาะเรื่องงาน พอมาถึงในช่วงกลางปีต้องระวังสุขภาพให้มากๆ ปิดท้ายในช่วงปลายปีเตรียมเก็บกระเป๋าเดินทางไกลได้เลยค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีกันย์

ในช่วงต้นปีคุณอาจต้องพบเจอกับอุปสรรคในเรื่องการงานนิดหน่อย ขอให้มีสตินะคะรับรองว่าต้องผ่านพ้นมาได้จนถึงในช่วงกลางปีอย่างแน่นอน และรอฟังข่าวดีด้านความรักในช่วงปลายปีได้เลย..

ดูดวงปี 2557 ราศีตุลย์

ในช่วงต้นปีมีข่าวดีเรื่องเงินๆ ทองๆ เตรียมรับทรัพย์กระเป๋าตุงได้เลยค่ะ แต่พอมีช่วงกลางปีชีวิตคุณอาจจะเจอปัญหาทำให้ว้าวุ่นใจไปบ้างขอให้มีสติมากๆ ค่ะ ปิดท้ายสิ้นปีแนะนำให้ไปทำบุญเสริมดวงค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีพิจิก

ในช่วงต้นปีการเริ่มต้นในปีใหม่นี้ดูจะงดงามสำหรับคุณนะคะ ไม่ว่าจะเป็นความสำเร็จในสิ่งที่คุณมุ่งหวัง หรือเรื่องของหัวใจ นำพาให้มีเกณฑ์จะมีข่าวดีเกี่ยวกับงานมงคลในช่วงกลางปี ปิดท้ายปลายปีกับเรื่องการเงินที่ต้องระวังเป็นพิเศษ อาจจะกระเป๋าฉีกแบบไม่รู้ตัวค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีธนู

ช่วงต้นปีคุณมีเกณฑ์การเลื่อนตำแหน่งทางหน้าที่การงานอย่างเด่นชัด ส่วนในช่วงกลางปีความสัมพันธ์เก่า ๆ มิตรภาพเก่า ๆ จะมีการหวนกลับมา ได้พบกับเพื่อนเก่า ปิดท้ายด้วยปลายปีคุณจะมีเสน่ห์ต้องตาโดนใจเพศตรงข้ามเอามากๆ เลยค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีมังกร

ต้นปีนี้คุณอาจได้รับข่างที่น่าตกใจอย่างไม่ทันตั้งตัว มีสติไว้นะคะ ในช่วงกลางปีต้องคอยระวังปัญหาในเรื่องการงานให้มากอาจมีคนกำลังขัดขวางคุณอยู่ ส่วนในปลายปีคุณมีเกณฑ์ต้องเดินทางไกลค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีกุมภ์

ช่วงต้นปีคุณจะตกอยู่ในสถานการณ์ที่ใช้คำว่ากลืนไม่เข้าคายไม่ออก ถูกกลั่นแกล้ง ส่วนในกลางปีดวงความรักของคุณไม่สดใสอีกต่อไปเพราะคุณหลังให้กับความรัก ของคุณโดยสิ้นเชิง และปิดท้ายด้วยปลายปีเตรียมรับข่าวดีได้เลยค่ะ..

ดูดวงปี 2557 ราศีมีน

คุณอาจต้องเสียใจมีน้ำตาน้ำตาตั้งแต่ต้นปีผิดหวังเพราะความจริงใจที่คุณมีให้ต่อคนรอบข้าง แต่ไม่เป็นไรค่ะ พอมากลางปีคุณจะพบเจอมิตรใหม่ๆ ที่จริงใจเข้ามาช่วนเหลือคุณทำให้ชีวิตคุณพบเจอเรื่องดีๆ ไปตลอดจนถึงสิ้นปีเลยค่ะ..

เล่นเกมคลายเครียด : http://www.duaykan.com

Facebook : https://www.facebook.com/1379130895666021

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธ.ค. 13, 14:32 น โดย d00bd00b »

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-23 07:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-12-23 00:47
ปี 2557 ตรงกับปีมะเมีย (ม้า) สำหรับคนไหนที่รออ่านดวงปี 2 ...

ขอบคุณคร้าบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-23 07:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-24 17:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-25 16:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-26 17:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-29 14:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-30 17:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-30 17:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-30 17:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้