ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 3954
ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตำนานหนังขายยา

[คัดลอกลิงก์]

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 22:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รำลึกหนังขายยา ยังอยู่ในความทรงจำครับ  ภาพจากเว็บ thai film
+ [td] + [/td]
+ [td] +
ถั่วต้มจ้าา
ถั่วต้ม
เคยดูหนังขายยากับเขาบ้างเหมือนกัน
เคยดูสมัยเด็กๆ ของสมศักดิ์เภสัช มาทีอยู่เป็นเดือน ส่วนใหญ่จะขายยาถ่ายพยาธิ และยาบำรุงของสตรี กำลังดูหนังสนุกๆ ก็ตัดมาขายยา ถ้าขายได้ไม่ถึงเป้าก็จะไม่ฉายต่อ อย่างเซ็ง
เยี่ยมๆๆๆๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-19 18:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-12-19 18:36
เยี่ยมๆๆๆๆ

แวะมาเยี่ยมแล้วอย่าลืมอุดหนุนยา ด้วยนะครับ
ตอนนี้หนังขายยาเขามีปู่ ขายแล้วนะ ครับ
ปู่เซิง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้