ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตพระศิวะ <<

[คัดลอกลิงก์]
โอ้ว นาคเกี้ยวยังขนาดนี้ แล้วล้อคเก็ตพระศิวะจะขนาดไหนกัน!
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-16 23:50
ไอ้เสือลุย

ช่วงนี้เสือหมอบอยู่ครับ ซุ่มๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-2-17 10:53
ช่วงนี้เสือหมอบอยู่ครับ ซุ่มๆ

แค่หมอบ...หรือหลับน่า
แอบลุ้นๆ
เทวโองการพระอิศวร

ข้าจะช่วยให้ลูกหลานพระคุณเจ้า ให้มีอยู่มีกิน

มีความเป็นอยู่สุขสบาย ร่ำรวยเงินทอง

ไม่ใช่จะให้ครั้งเดียวรวยเลยนะ

จะค่อย ๆ ประทานให้ จนมันมั่งมี

หมายเหตุ

โองการเทวะ จากคำบอกเล่าของหลวงปู่ชื่น

หลังอธิฐานจิตปลุกเสกล็อคเก็ตพระศิวะ

(ล็อคเก็ตพระศิวะเข้าพิธีเดียวกันกับขุนแผนนาคเกี้ยว)
โอท นมัสศิวายะ
มีแต่นาคเกี้ยวอ่ะครับ

จะมีให้บูชาอีกหรอแชมป์
สวยงามครับ อยากมีไว้บูชา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้