ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตามหาคนดี

[คัดลอกลิงก์]
คนดี...คงต้องถามว่า คนดีของใคร? ถ้าคนดีของ น้องเมธ ก็ขอให้หาเจอในเร็ววันนะครับ ....
แต่ถ้า คนดีของแผ่นดิน....อย่างที่ออกมาเป่านกหวีเมื่อไม่กี่ปีที่แล้วคงไม่อยากเจออีกในชาตินี้เหมือนกัน ....
เป็นคนดี เมื่อยามปรารถนาสิ่งประสงค์ จากเขา กระนั้นหรือ  ???
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-2 21:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-4 19:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณเป็นคนดีไหม
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-6 04:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คุณยังเป็นคนดีไหม
ไม่ใช่คนดี แต่จะไม่เลวครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-8-16 20:47
ไม่ใช่คนดี แต่จะไม่เลวครับ

เทาๆ ชิมิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้