ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสน่ห์แบบ หนุมาน

[คัดลอกลิงก์]
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-2-19 00:27
ครูบาอาจารย์จัดให้ซะครบศุตรเลยครับ แขวนเดี่ยวได้สบ ...

....มีหญิงติด
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 11:18
....มีหญิงติด

พี่เมธตาลุกวาววววนะครับ  อย่าลืมนะครับว่า คนที่ทั้งแนะนำ ทั้งคะยั้ยคะยอให้ผมบูชารุ่นนี้มาใช้ให้ได้คือ พี่เมธนั่นแหล่ะครับ.....
แสดงว่า จิงๆพี่เมธนี่สิตัวจริง.........มีหญิงติด!!!!
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 03:02
พี่เมธตาลุกวาววววนะครับ  อย่าลืมนะครับว่า คนที่ทั้ ...

เสี่ยเค้าซ่อนมันไว้น่ะ ไอ้ที่เค้าเรียกว่า แววตาอันเร่าร้อน
อยากฟังเรื่องราวของ หนุมานเนื้อผงที่อาจารย์จัดสร้างขึ้นครับ ได้ยินมาว่า หมอน็อบ มีประสพการณ์จริงด้วย...หนุมานไม่ใช่เด็ดแต่ด้านลั่นลานะครับ...แคล้วคลาด ก็มี....
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 07:14
อยากฟังเรื่องราวของ หนุมานเนื้อผงที่อาจารย์จัดสร้า ...

เรื่องราวแบบไหนดีครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 03:02
พี่เมธตาลุกวาววววนะครับ  อย่าลืมนะครับว่า คนที่ทั้ ...

บอกกันให้รู้ก่อนน่ะครับ...หนุมานเนื้อผง รุ่นลองพิมพ์ ลองพิมพ์จริงๆๆที่บูชาอยู่ ของผมยังไม่ได้เข้าพิธีพุทธาพิเษก เหมือนองค์อื่นๆๆเลย....พุทธคุณยังโดดเด่ด แล้วองค์อื่นๆๆที่เข้าพิธี จะเด่ดขนาดไหน ....ลองพิจารณากันดูน่ะครับ

Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 12:12
บอกกันให้รู้ก่อนน่ะครับ...หนุมานเนื้อผง รุ่นลองพิมพ ...

แรงครู
หนุมาน ที่อาจารย์สร้างพุทธคุณไม่ได้ด้อยไปกว่าพระเกจิ สร้างแน่นอนครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-24 00:06
หนุมาน ที่อาจารย์สร้างพุทธคุณไม่ได้ด้อยไปกว่าพระเก ...

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-2-24 00:59

หรือจะเถียง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้