ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สาริกาปากเหล็ก << แจกที่ระลึกงานไหว้ครูปี 55

[คัดลอกลิงก์]
คาถาสาริกาปากเหล็ก

เรียกเงินเรียกทอง

งะญะนะมะ การะวิโก
งะญะนะมะ การะวิโก
นะชาลีติ สวาโหม
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-11-3 05:46

ขอบคุณครับ แอบท่องไแมานานละ แต่ยังไม่เคยลองใช้คาถานี้เลย ต้องลองๆ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-11-3 05:46

ขอบพระคุณครับ
คาถาดีมาได้จังหว่ะ เศรษฐกิจไม่ดี ข้าวยากหมากแพง พอดิบพอดี

ขออนุญาตินำไปสวดทดลองใช้นะครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-9-25 21:32
ใครมีครบทุกเนื้อบ้าง

ขาดสีขาว เดวพอครบทั้งสามสีจะ ห้อยสามองค์เปน แบบสร้อยคนป่าเลยยย 55555
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-11-4 12:19
ขาดสีขาว เดวพอครบทั้งสามสีจะ ห้อยสามองค์เปน แบบสร้อยคนป่าเลยยย 55555

ขาดเยอะเลย

จะทำอะไรเขาครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-11-5 06:55
จะทำอะไรเขาครับ

สาริกานี้ ใช้ติดตัวเพื่อประสานงานต่างๆ ก็ดีนะครับ จากที่ลองนิดหน่อย คิดไปเองป่าวหว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้