ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ หลวงพ่อพระราชพรหมยาน(หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ) วัดท่าซุง(วัดจันทาราม) ~

[คัดลอกลิงก์]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-11 14:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สาธุ.....
กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงพ่อเจ้าข้า
กราบนัมสการ  หลวงพ่อครับ
ธรรมะที่ท่านสอนง่ายๆ
ชวนให้ปฏิบัติตามและมีปฏิณกะเกร็ดความรู้
เพิ่มพูนสติปัญญาดีครับ...
กราบหลวงพ่อครับสาธุ...

ขอบคุณครับ
เคยฝันถึงท่านเมื่อนานมาแล้ว ทั้งที่ไม่รู้จักท่าน

กราบหลวงพ่อครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้