ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตวามประทับใจที่มีต่อพี่จ๊อ...

[คัดลอกลิงก์]
เยนนี้ฝากท้องไว้กะนางฟ้าเลยก๊าบบบ
เจ๊ใจดีจิงครับ...ม่ายมีตังยังได้พระกลับบ้านเลย..เอิ๊กๆๆๆ
ถูกทุกข้อ  ....โดยเฉพาะ ไปร้านครั้งแรก หาร้านไม่เจอนึกว่าเป็นร้านใหญ่ๆ เดินวนแล้ววนอีกสาเหตุเพราะ เจ้าของร้านยังไม่มาเปิดร้าน...ทั้งๆที่บ่ายแก่ๆแล้ว.....อิอิ   ใครไปร้าน สิ่งที่ได้คือ รอยยิ้มความเป็นกันเองและของแถม ( ไม่ว่าจะเช่าบูชาถูกหรือแพง ลูกค้าเก่าหรือลูกค้าใหม่ )...ครับ
ใจดีครับ
เจ๊แกใจงามแถมหน้าตาก็สวยพี่ว่าเหมือนปรียานุช ปานประดับนะไม่เคยฟันลูกค้าหัวแบะ หรือใครว่าไม่จริงยกมือขึ้น
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-16 20:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม...ปรียานุช..ใช่ๆ..พี่....ปรียานุช...ก็คิดตั้งนาน...ใครน้อออ..."ปรียานุช"
เป็นผู้อยู่ร่วมทุกข์, ร่วมสุข ,ร่วมปณิธาน
และมีส่วนในการก่อตั้งสำนักติคญาโณ
อย่างแท้จริง ทุกอย่างจะง่ายขึ้นเมื่อได้
คุยกับคุณจ๊อ...
คนโคราชดีทุกคน(คุณจ้อดีที่สุด) ดูย่าโม่้เป็นตัวอย่าง
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-11 12:32
อยู่ใกล้ๆพี่จ๊อ แล้วอิ่มครับ แกจะคอยถามอยู่ตลอดว่าก ...

"กินอะไรมารึยัง"...พี่จ๊อจะถามทั้งวันเลยครับ พี่เค้าน่ารักมาก อีกคำที่พี่เค้าจะพูดบ่อยๆคือ "ตามสบายเลยน่ะ" น่ารักมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้